Đúng vậy! Arcane Legends một game mới ra mắt của nhà phát hành SPACETIME STUDIOS. Nhà phát hành của game Pocket Legends đã từng đc cộng đồng game thủ đánh giá cao, lần này họ cũng ko hề làm giới game thủ thất vọng với sản phẩm mới của mình.

Vào game bạn có thể chọn một trong 3 nhân vật chính: Fighter là những chiến binh mạnh mẽ với kỹ năng sử dụng vũ khí hạng nặng sát thương lớn, phòng thủ cao luôn là người đi đầu trong các trận chiến. Sorcerer mạnh mẽ với những phép thuật tầm xa, có khả năng chữa thương cho đồng đội và bản thân. Rouge sử dụng 2 thanh kiếm với khả năng nhanh nhẹn của mình luôn là một trong những người gây ra lượng sát thương lớn nhất lên kẻ thù.
Đồng hành với bạn trên con đường bảo vệ thế giới là những con thú nuôi trung thành, thú nuôi có thể tấn công kẻ thù hoặc sử dụng một số kỹ năng hỗ trợ người chơi. Khi mới vào trò chơi bạn chỉ có thể lựa chọn một trong 3 loại thú nuôi ban đầu cho nhân vật của mình nhưng bạn có thể mở khóa những loại thú nuôi đẹp và mạnh mẽ hơn trong quá trình tham gia trò chơi hoặc dùng tiền để mua.

Tại còn rất nhiều game hot được cập nhật liên tục và hoàn toàn miễn phí tha hồ cho các bạn lựa chọn