Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66
Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Hep

Cám ơn
    5
    Được cám ơn 0 trong 0 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    18

Mặc định Hep

Sau Đây Mình Liệt Kê Thông Số Máy Tính Bàn Của Mình Như Sau :

Main Foxcoon G31 mv-k .
    Ram: 3G ( 1 Thanh 2G + 1 Thanh 1G )
    Car Rời : Asus NVIDIA GeForce 7300 SE/7200 GS .. ( ko rõ là bao nhiêu MB nữa ai biết chỉ mình )

Lỗi Của Máy Mình Như Sau : Minh Thay 1 Cái Car Rời Mới 1G Cả Hiệu Asus và Giga loại giá rẻ mua ngoài thị trường có (740k) Tên Car là như sau: GIGABYTE GV-N210TC-1GI (NVIDIA GeForce 210, 1GB RAM, GDDR3, 64 bit, PCI Express 2.0

Lắp vào nhận car nhưng chỉ nhận ở mức độ để Ram là 2G còn cắm thêm bất kì thanh ram nào vào nâng lên mức 3G là cứ chạy qua phần (Del) vào đến phần win là màn hình bị đen xi ko vào dc win .PS mình đã thử 4 > 5 thanh ram khác nhau rồi ko phải ro Ram gì hết mà máy có 1 cái lỗi rất lạ là cứ dưới 3G thì nhận dc con car rời 1G như mình nói ở trên nhưng ở mức ram 3G là ko tài nào chạy dc vào phần win cứ đến đó là đen xì màn hình .

ai biết lỗi do đâu ko chỉ mình với@.@ ( xin nhắc lại ) là để ở mức độ máy ram 2 là nhận dc car rời 1G còn lên 3G là chạy qua phần del đến phần Win là ko vào dc màn hình đen xì luôn

Cám ơn
    1,699
    Được cám ơn 8,021 trong 3,653 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    2309