CAPTCoin - Kiếm 0.01BTC/Ngày. 1BTC=550$ rất hấp dẫn.

Crypto-currency mới này ra khoảng nửa cuối năm 2013, hiện mình thấy nó được list trên các site Ex BTC, và mình thấy với rate khá cao trung bình khoảng ~ 0.000012 BTC/CAPT, có lúc đạt cao nhất 0.00003BTC/CAPT (lúc mới ra nó đạt 0.00019BTC/CAPT), như vậy với tỉ giá BTC hiện nay, chỉ cần 50capt bạn sẽ có ~ 0.0007btc = 0.4xx $ = 8K VND (tính theo rate thấp Í ), thế thì quá lời so với gõ captcha thông thường chứ , mỗi lần gõ capt được accepted bạn được từ 1Captcoin nhé . Tuy nhiên bạn ko thể gõ nhanh như captcha thông thường vì... mỗi lần gõ nó kiểm soát qua 3 bước nên phải mất ~15s mới xog 1 code (đó là speed của mình ) và chỉ có thể kiếm trong 50 ngày (10 ngày đầu full 1capt/code, 20 ngày tiếp theo 0.5/code, 20 ngày tiếp 0.25/code) để biết thêm thông tin các bạn hãy xem trên site . Vậy còn chần chừ gì nữa mà ko mau chóng tham gia cùng mình, đừng bõ lỡ thời gian các bạn tham gia theo link sau nhé:
Đăng ký CAPTCoin:
(các bạn sẽ được thưởng thêm 5% khi gõ )

- Hướng dẫn đăng ký ví Captcoin: ở trên site nó đã có sẵn soft để down về tạo ví, tuy nhiên mình ko dùng cái đó mà mình dùng ví trong site Ex coin-swap.net cho tiện vì mình đang dùng nó để nhận LATcoin lun (tiện đôi đường ). Đầu tiên các bạn đăng kí 1 tk tại (nếu chưa có), sau đó vào blance --> Ctrl + F --> nhập "Capt" tìm đến ví Captcoin sau đó nhấn để lấy địa chỉ ví Captcoin

Như này:

vậy là bạn đã có ví Captcoin. Tiếp theo ta đi kiếm Captcoin.

- Hướng dẫn kiếm Captcoin:

Đầu tiên là vào theo link:

Nhập ví Captcoin mới tạo

Sau đó tiến hành gõ bình thường theo hd

nó sẽ tự động thanh toán sau 12h kể từ khi kiếm, tối qua mình gõ thử thì sáng nay mình đã nhận được và đã Ex qua BTC

P/S: hướng dẫn thêm một vài thứ khi capt:

1 - Vài từ Eng cho mấy bạn khỏi GG

scissors : cái kéo
clip: cái kẹp giấy
graph: biểu đồ, đồ thị
truck: xe tải
envelope: cái bì thư
còn lại mấy từ khác thông dụng rùi

dấu +, - , * của capt 3 (ko có chia nhé)

times = dấu nhân . Ví dụ: 7 times 8 = 7 lần 8 = 7x8 = 56
plus = dấu cộng . Ví dụ: 7 plus 8 = 7+8= 15

Ngoài ra có mẹo tính nhẩm:
Ps: cách tính nhẩm của mình, ví dụ: nine * (six plus six) = 9*12 . mình lấy 1x9 trước để lấy hàng chục, sau đó nhẩm 2x9 = 18 và cộng vào 90 bt, tức lấy 9 + 1 = 100 (9, 1 hàng chục nhé) rùi add đơn vị thêm thôi. Tương tự nếu có 3 con số hay 4 con số, à mà mình thấy cao lắm là 3 số, chả thấy 4 con đâu . Đảo qua đảo lại quen dần phản xạ nhanh hơn nhìu

Xem thêm chủ đề liên quan: