Bạn đã học tiếng Anh trong 1 thời gian dài: tại trường cấp 3, đại học , ở TT Anh ngữ nhưng chẳng đi đến đâu?
Bạn có tin có phương pháp học giúp bạn cải thiện được khả năng tiếng Anh của bạn chỉ trong 6 tháng?

Bạn thân mến,

Bạn có cảm thấy bối rối, mất tự tin mỗi khi nói Tiếng Anh?
Có phải bạn phải mất nhiều thời gian suy nghĩ, dịch từ tiếng Việt sang tiếng Anh mỗi khi nói?
Bạn hay nói vấp, mắc lỗi ngữ pháp và phát âm sai?
Bạn nghe không kịp khi người bản ngữ nói nhanh?
Bạn rất thích thú khi nghe người bản ngữ nói chuyện với nhau nhưng mình thì chẳng hiểu gì ?
Bạn luyện nghe nhiều những vẫn chưa nghe hiểu hết khi xem các bộ phim nước ngoài hay chương trình truyền hình thực tế?
Bạn có bao giờ cảm thấy chán nản, khó chịu, bức rức khi mình học tiếng Anh rất nhiều năm nhưng vẫn chưa thể nói tiếng Anh dễ dàng?
Năm này qua tháng nọ, bạn cố gắng học chăm chỉ nhưng khả năng Tiếng Anh của bạn vẫn chẳng thay đổi thậm chí là rơi vào ngõ cụt ?

NẾU BẠN ĐANG LÀ SINH VIÊN – HỌC SINH?

Bạn đã từng rơi vào tình trạng ” Tim đập thình thịch ” khi giáo viên môn Tiếng Anh bước vào phòng chưa ?Bị đánh rớt trong kỳ thi Tiếng Anh ở trường?
Tìm được tài liệu chuyên ngành cho bài luận văn hoặc bài tập của mình nhưng….trớ trêu là tài liệu toàn Tiếng Anh?
Bạn cảm thấy học Tiếng Anh thật chán……?
Và còn vô vàn khó khăn khác…

BẠN ĐÃ RA TRƯỜNG HOẶC ĐANG ĐI LÀM?

Bạn muốn tìm một vị trí chỗ đứng trong một công ty nước ngoài với mức lương mơ ước nhưng rào cản Tiếng Anh đang ngăn cản bạn ?
Bạn muốn thăng chức, muốn có một vị trí tốt hơn trong công ty ?
Bạn muốn tìm kiếm một cơ hội ở nước ngoài nhưng khả năng Tiếng Anh không cho phép?
Bạn muốn mở rộng kiến thức của mình nhưng hầu hết tài liệu được viết bằng Tiếng Anh ?

TÔI MẤT 7 NĂM HỌC TIẾNG ANH NHƯNG CHẲNG ĐI TỚI ĐÂU?

Tôi cũng đã từng như bạn. Tôi trải qua một thời gian dài 5 năm tự mày mò học Tiếng Anh nhưng chẳng đi đến đâu. 3 năm học cấp 3, 4 năm học đại học và thêm 2 năm học ở các Trung tâm, Tôi học rất chăm, phương pháp, giáo trình nào hay…tôi đều tìm học. Vậy mà tôi vẫn không thể nghe nói được.
Cho đến một ngày, tôi tình cờ biết được Phương pháp học mới của A.J Hoge. Chỉ mới đọc xong phương pháp thôi, tôi đã quá mừng rỡ. Đó là điều tôi tìm kiếm bấy lâu – một phương pháp thú vị, cực kì khoa học, có thể giúp tôi nghe nói tiếng Anh tự nhiên, nhanh và chuẩn và dần dần, tôi đã cải thiện được khả năng phản xạ tiếng Anh và phát âm của mình

SỰ THẬT VỀ VIỆC HỌC TIẾNG ANH !!!

Effortless English - Hoc tieng anhSự thật là: “Nếu bạn tiếp tục sử dụng phương pháp học cũ – bạn sẽ không bao giờ nói tiếng Anh tốt. Bạn sẽ luôn gặp rắc rối với khả năng nói của bạn.”
Tuy nhiên, có một cách mới. Khi bạn sử dụng phương pháp đúng, bạn sẽ tiến bộ dễ dàng. Thực tế, chỉ trong vòng 6 tháng, bạn sẽ không thể tin rằng mình tiến bộ nhanh và có thể nói tiếng Anh dễ dàng đến thế.
Người bản ngữ sẽ hiểu bạn dễ dàng. Bạn cũng sẽ hiểu họ. Cuối cùng bạn sẽ cảm thấy thư giãn, hạnh phúc, và tự tin khi bạn nói tiếng Anh.
Bạn cần thay đổi phương pháp học của bạn, và điều đầu tiên bạn phải làm là hãy quên đi văn phạm tiếng Anh ! Tại sao lại như vậy?

BẠN CÓ BIẾT AI LÀ NGƯỜI HỌC NÓI TIẾNG ANH NHANH NHẤT VÀ HIỆU QuẢ NHẤT KHÔNG?

Học cách nói tiếng Anh như những đứa trẻ
Học cách nói tiếng Anh như những đứa trẻ
Đó là những đứa con nít, đặc biệt là những đứa trẻ sinh ra và lớn lên ở bản xứ. Tại sao?
Vâng, thực tế là như vậy đấy bạn. Những đứa trẻ đó không học ngữ pháp để nói được tiếng Anh. Khi chúng nói được tiếng Anh rồi, chúng mới đến trường để được học ngữ pháp. Chúng không học tiếng Anh từ sách giáo khoa. Chúng chỉ sử dụng phương pháp cụ thể và những “quy luật” học tiếng anh rất tự nhiên.
Thầy A.J Hoge gọi những quy luật này là “7 Rules for Excellent English” – còn tôi gọi chúng là “7 quy luật học tiếng Anh dễ dàng”. Bạn sẽ hiểu rõ và biết cách sử dụng 7 quy luật trên thông qua các bài học của A.J Hoge.

EFFORTLESS ENGLISH ĐEM LẠI KẾT QUẢ THẬT BẤT NGỜ

Hơn 7 năm vất vả học tiếng anh, tôi không thể hé một lời nói chuyện với người nước ngoài. Thế nhưng chỉ sau 1 năm học chương trình Effortless English này, giờ đây khi gặp người nước ngoài, tôi có thể giao tiếp một cách tự nhiên, nói trôi chảy và chuẩn.
Tất nhiên là cần phải học thêm nhiều từ vựng trong nhiều lĩnh vực hơn nữa. Nhưng với tôi như vậy đã là rất thành công, vì tôi không đi học ở bất cứ một trung tâm ngoại ngữ hay trường học tiếng anh nào.

BẠN ĐÃ BAO GIỜ HỌC TIẾNG ANH VỚI PHƯƠNG PHÁP:

Một phương pháp mà bạn không thể tin được đó là học từ vựng và ngữ pháp mà không cần học: Bạn chỉ cần nghe và trả lời các câu trả lời của bài học Mini-Stories (MS), tức học tiếng Anh một cách tự động, tuyệt đối không cần ”tập trung học” hay cố gắng ghi nhớ.
Phương pháp học sâu, giúp bạn sử dụng tiếng Anh một cách tự động: nhớ từ vựng tiếng Anh và ngữ pháp mãi mãi; và sử dụng chúng một cách rất tự nhiên. Từ vựng và ngữ pháp sẽ khắc sâu vào tiềm thức bạn. Bạn sẽ không còn gặp phải tình huống học rồi mà không nhớ, lúc cần sử dụng lại quên. Bạn sẽ cảm thấy rất tuyệt về khả năng năng nói tiếng Anh của bạn
Bạn sẽ học tiếng Anh trong trạng thái hoàn toàn thư giãn. Bạn được học qua những mẫu chuyện hết sức thú vị từ thực tế. Bạn tưởng tượng, suy nghĩ, mỉm cười, và cười trong khi học. Bạn vừa học tiếng Anh, vừa biết thêm những kiến thức lý thú khác qua những mẫu chuyện.
Một cách học tiếng Anh giúp bạn không phải học văn phạm theo lối đọc – viết. Thay vào đó bạn học ngữ pháp tiếng Anh như cách những trẻ em bản ngữ học; theo cách tự nhiên. Đây chính là phương pháp chính trong tất cả bài học của A.J Hoge.
Bạn được luyện nghe với tiếng Anh thực tế, tiếng Anh mà người Mỹ dùng để trò chuyện với nhau hằng ngày. Bạn được nghe cả thành ngữ, từ lóng. Điều tuyệt vời hơn là bạn vừa có thể luyện nghe hiểu 100%, vừa luyện nói và học được từ vựng.
Bạn có thể luyện nói và luyện phản xạ tự nhiên với chính tác giả A.J Hoge. Điều này giống như bạn luôn có một giáo viên riêng bên cạnh và trò chuyện với bạn bất cứ khi nào bạn cần, bao lâu tùy thích. Bạn không còn phải băn khoăn vì không có điều kiện để luyện nói nữa.
Bạn học tất cả phương pháp trên với rất nhiều mẫu chuyện, chủ đề và lĩnh vực hết sức gần gũi, thực tế trong cuộc sống hằng ngày. Bạn còn học được bí quyết phát triển bản thân, cách gặt hái thành công thông qua các mẫu chuyện như vậy.
Không còn những bài học nhàm chán, không cần sách giáo khoa, không cần làm bài tập, không cần làm bài kiểm tra. Tất cả những gì bạn làm là học và sử dụng tiếng Anh hằng ngày qua những bài học của chương trình.
Bạn có thể học dễ dàng mỗi ngày, bất cứ ở đâu, bất cứ lúc nào. Một cách tuyệt vời để bạn tạo thói quen sử dụng tiếng Anh mỗi ngày với Effortless English.

Trọn bộ đĩa Effortless English gồm 6 phần:

1. Original Effortless English Lessons
2. Learn Real English
3. Flow English Lessons
4. Business English Lessons
5. Power English Now
6. VIP Global Leadership Program

Download