Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 27

Chủ đề: [PC] Marlow Briggs -PROPHET [Action | 2013]

Cám ơn
    46
    Được cám ơn 1,373 trong 703 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    482

Party [PC] Marlow Briggs -PROPHET [Action | 2013]

Câu chuyện bắt đầu tại khởi nguồn vùng đất thiêng của người Mayan cổ đại, nơi vẫn còn chôn giấu những bí ẩn của một nền văn minh đầy huyền bí. Trong nỗ lực tìm kiếm và khám phá sức mạnh thần kì trong truyền thuyết, con người cùng với sự hỗ trợ của máy móc đã bắt đầu khai quật được những cổ vật đầu tiên. Điều này không những phá hoại cảnh quan đã định hình từ hàng nghìn năm trước mà còn vô tình đánh thức những thế lực hắc ám và linh hồn đang ngủ say.

Nhân vật chính của chúng ta trong tựa game Marlow Briggs, anh chàng lực lưỡng Marlow đang tìm cách thuyết phục cô bạn gái của mình hiện đang đóng vai trò là nhà nghiên cứu cho tên trùm khu khai quật. Không may là hắn không những không đồng ý cho họ rời đi mà còn cho lính sát hại Marlow. Thứ mà chúng dùng để đâm xuyên qua người anh chính là vũ khí của chiến binh Mayan cổ đại, có lẽ chính dòng máu tươi đã làm thức tỉnh linh hồn chiến binh và chính điều đó đã khiến nhân vật của chúng ta sống dậy cùng với nguồn sức mạnh thần bí. Tiếng nói phát ra từ hư không ảo ảnh cứ thế dẫn dắt Marlow trên con đường giải cứu cô bạn gái và dường như cũng chính là giải cứu cho chính anh.

Thứ vũ khí cổ đại có thể tạm gọi là lưỡi hái tử thần được Marlow sử dụng thuần thục cùng với sức mạnh đến từ cõi chết khiến bọn lính phải khiếp sợ. Trên đường đi, bạn sẽ gặp phải sự truy cản của rất nhiều chướng ngại, nhiều nhất vẫn là bọn lâu nhâu dưới trướng lão chủ khu khai quật. Bọn cầm dao thì có lẽ chẳng cần bận tâm nhưng hãy chú ý tên có súng phun lửa và những thẳng chuyên đứng ngoài phóng rocket. Hãy cho chúng nếm mùi bằng hệ thống combo đòn đánh vô cùng đẹp mắt nhưng cũng không kém phần hiệu quả. Không những thế, bạn còn có thể chiếm lấy vị trí đặt các khẩu súng đôi hỏa lực mạnh để tiêu diệt lực lượng trực thăng của chúng. Một sự kết hợp hoàn hảo của pháp thuật và súng ống. Quá ư đã tay và đã cả con mắt nữa. Chẳng có lý do gì để bỏ qua một tựa game tuyệt hay như thế này.

Video Trailer

Minimum:
    • Processor: 2ghz dual core CPU
    • Memory: 2 GB RAM
    • Graphics: AMD Radeon HD 4000 Series and up / NVIDIA GeForce 8 Series and up - excluding mobile variants
    • DirectX: Version 9.0c
    • Hard Drive: 3 GB available space

Recommended:
    • Processor: 2.5ghz quad core CPU
    • Memory: 4 GB RAM
    • Graphics: AMD Radeon HD 4850+/5750+/6750+ or NVIDIA GeForce GTS 250+/450+/650+
    • DirectX: Version 9.0c
    • Hard Drive: 3 GB available space

Fshare Download

Xem thêm chủ đề liên quan:

Link facebook của mình Click tại đây
    -Kho game siêu khủng cho PC Click
    -Kho phim HD update hàng ngày cho PC Click

• Đã có 4 thành viên gởi lời cám ơn đến [Tuấn Anh] vì bài viết hữu ít này:

Ky2510123 (02-11-2015),nguyenthanhduc1992 (02-01-2015),Nu Ni (12-10-2015),shootyourhead (12-04-2015)

Cám ơn
    3
    Được cám ơn 0 trong 0 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    0

Mặc định Re: [PC] Marlow Briggs -PROPHET [Action | 2013]

không giả nén đc là sao bạn ơi... cũng không có 1 hướng dẫn nào cả.... bạn làm ơn chỉ giúp mình cài đặt với

Cám ơn
    1,699
    Được cám ơn 8,021 trong 3,653 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Trích dẫn Gửi bởi Nu Ni Xem bài viết
    không giả nén đc là sao bạn ơi... cũng không có 1 hướng dẫn nào cả.... bạn làm ơn chỉ giúp mình cài đặt với
    bị lỗi gì không giải nén được bạn

Cám ơn
    0
    Mức độ nổi tiếng
    0

bạn xem lại bài đi nhé.... pass giải nén cũng không có... hướng dẫn thì cũng không có nốt....trong mấy part download về không có phần setup cũng chả phải là phai ios... tớ chả hiểu nổi... cảm ơn vì đã chia sẻ...

Cám ơn
    1,699
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Trích dẫn Gửi bởi thaibao000 Xem bài viết
    bạn xem lại bài đi nhé.... pass giải nén cũng không có... hướng dẫn thì cũng không có nốt....trong mấy part download về không có phần setup cũng chả phải là phai ios... tớ chả hiểu nổi... cảm ơn vì đã chia sẻ...
    Thử pass này: 4r.ketnoitatca.net

Cám ơn
    0
    Mức độ nổi tiếng
    0

thế này nhé.... pass thì tớ mò ra ngay từ đầu rồi. vì cái nào cũng giống nhau cả thôi... nhưng cái tớ thắc mắc là..... cả 4 file không có cái nào setup cả.... tơ thử nối mấy cái file đó lại xem có ra file ió ko thì cũng không ra... nó ra thành tệp ppt... tớ cũng thử dowload phần mềm giải nen file ppt nhưng cũng chả ra đc cái j....... vậy bây giờ tớm phải làm cách nào để có thể giải nén và cài đặt đc game này đây... lý do là tớ đã DL 2 lând liền rồi nhưng vẫn phải xóa đi....

Cám ơn
    1,699
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Trích dẫn Gửi bởi thaibao000 Xem bài viết
    thế này nhé.... pass thì tớ mò ra ngay từ đầu rồi. vì cái nào cũng giống nhau cả thôi... nhưng cái tớ thắc mắc là..... cả 4 file không có cái nào setup cả.... tơ thử nối mấy cái file đó lại xem có ra file ió ko thì cũng không ra... nó ra thành tệp ppt... tớ cũng thử dowload phần mềm giải nen file ppt nhưng cũng chả ra đc cái j....... vậy bây giờ tớm phải làm cách nào để có thể giải nén và cài đặt đc game này đây... lý do là tớ đã DL 2 lând liền rồi nhưng vẫn phải xóa đi....
    cậu chụp hình folder tải bề lên xem thử bạn, hoặc teamview qua xem thử

Cám ơn
    1
    Được cám ơn 5 trong 1 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    13

đã test!! dùng phần mềm nối file lại -_-, thêm đôi file ppt-mbmd 1,7gb (.iso) rồi đài đặt bình thường
    Lần sửa cuối bởi anhmydaika123, ngày 18-10-2015 lúc 05:18 PM.

Cám ơn
    45
    Được cám ơn 15 trong 9 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    26

ghép ra 1 file ppt-mbmd chả có đuôi gì 1,8Gb rồi sao nữa mấy a ơi

Cám ơn
    1,699
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Trích dẫn Gửi bởi bachhasau Xem bài viết
    ghép ra 1 file ppt-mbmd chả có đuôi gì 1,8Gb rồi sao nữa mấy a ơi
    bật chế độ xem đuôi file lên nhé bạn

• Trang 1 của 3 123 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [MegaShare] [PC] Adventure Park - PROPHET [ Mô phỏng | Full Crack | 2013 ]
      Bởi [Mr.P] trong diễn đàn Kho lưu trữ Download Games chất lượng cao
      Trả lời: 0
      Bài viết cuối: 07-06-2014, 03:22 PM
    2. [4share.vn] [PC] Dead Island Riptide - PROPHET [ Hành Động / Kinh Dị / 2013 ] (Free Download Full)
      Bởi [Tuấn Anh] trong diễn đàn Chia Sẻ Games - Download Free Games - Full Game PC
      Bài viết cuối: 16-05-2014, 07:26 PM
    3. [MegaShare] DmC: Devil May Cry-RELOADED [Full Rar 7,9 Gb|Action|2013]
      Bởi zzuytu trong diễn đàn Chia Sẻ Games - Download Free Games - Full Game PC
      Bài viết cuối: 19-01-2014, 11:20 AM
    4. [Free Game] DuckTales Remastered-RELOADED [Action|2013]
      Bởi zzuytu trong diễn đàn Chia Sẻ Games - Download Free Games - Full Game PC
      Bài viết cuối: 23-10-2013, 12:53 PM
    5. MARLOW BRIGGS [PC-2013] (Download Full Free)
      Bởi [Tuấn Anh] trong diễn đàn Chia Sẻ Games - Download Free Games - Full Game PC
      Bài viết cuối: 22-09-2013, 09:20 AM

Tag của Chủ đề này