link downlaod game nè mấy bác:Link Mega: Game Đột kích Counter Strike CF Offline đươc chuyển thể từ game Đột kích CF online cực kỳ hot do công ty VTC phát hành ở Việt Nam.Chắc chắn nhiều bạn rất nghiền game này, tuy nhiên không phải lúc nào bạn cũng có thể chơi Online phải không? Vậy thì những lúc không chơi CF – Đột kích Online, bạn có thể luyện tập offline với game Đột kích Offline này.Game Counter Strike Offline 4.0 có nhiều chế độ chơi cho bạn lựa chọn như chơi một mình, chơi nhóm, kiểu chơi zombie …Một số hình ảnh trong game CF OfflineHướng dẫn chơi Game Đột kích Counter Strike CF Offline

1. Tải Game Đột kích Counter Strike CF Offline về máy tính2. Giải nén bằng phần mềm hoặc 3. Chạy file Chon Che Do Choi.exe để chọn chế độ chơi một mình, nhóm, zombie … hoặc chạy file Counter Strike Night Watcher.exe để chơi game.4. Nếu bạn muốn có các phím tương tự Game đột kích CF Online thì làm như hướng dẫn sau. Các bạn vào phần Options -> Keyboard rồi chọn Use Defaults như hình dưới.Hướng dẫn sửa một số lỗi thường gặp khi chạy Game Đột kích CF Offine

1. Lỗi 5899Để sửa lỗi này, các bạn vào phần Options -> Video. Chỉnh sửa các thông số như hình dưới là được.Lưu ý: Nếu cấu hình của bạn tốt thì nên để chế độ OpenGL thay vì 3D sẽ cho hình ảnh sống động hơn.2. Lỗi thiếu file MSCOMCTL.OCXBạn tải file SCOMCTL.OCX ở đây copy vào thư mục C:\WINDOWS\system32 và thư mục game là được.
-Link Mega: