Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66
Kết quả 1 đến 1 của 1

Chủ đề: [Video]Hướng dẫn RPG Maker XP dành cho người mới sử dụng

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 trong 0 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    0

Party [Video]Hướng dẫn RPG Maker XP dành cho người mới sử dụng

Đầu tiên ! Mình sẽ nói qua về RPG Maker XP!
    Với trình độ bạn ko biết từ engine hoặc tạo game là gì thì RPG Maker XP là lựa chọn tuyệt vời ! Nếu bạn chú trọng vào sự dễ dàng thì RPG Maker VX Ace có thể là phù hợp với bạn hơn nhưng đồ họa của chúng chỉ thích hợp với minigame ! Còn Unity, một engine tuyệt vời nhưng cũng cần một thời gian tuyệt vời không kém ! Bạn có thể phải bỏ ra hàng tháng, thậm chí hàng năm trời để học Unity. Nhưng với RPG Maker XP, bạn chỉ cần 2 tiếng để biết cơ bản và có thể tự tạo một game của chính mình !
    Đây là một số video hướng dẫn mình đã làm ! Dù chỉ là những video hướng dẫn được làm qua loa cho mọi người nhưng các bạn hãy xem và tìm hiểu những thứ cơ bản ! Mình sẽ cập nhật video thường xuyên, mong các bạn hãy theo dõi và ủng hộ mình !

• Link Playlist:
    • Do giới hạn của bài viết nên mình chỉ up lên 2 video hướng dẫn cơ bản, nếu bạn nào muốn hướng dẫn nâng cao có thể truy nhập trực tiếp vào playlists của mình để theo dõi

Lần sửa cuối bởi thetronghiep199x, ngày 21-04-2015 lúc 01:19 AM.

Các Chủ đề tương tự

1. [Guide] Video hướng Dẫn add Đồ Vào Mu maker
    Bởi SunDeVil™ trong diễn đàn MU Server Kho Lưu trữ - MU Tutorials - MU Guide
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 28-01-2016, 08:06 AM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-03-2012, 03:37 PM
  3. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 09-01-2012, 04:53 AM
  4. minh vao Mu Maker chon tai khoan xong minh vao item maker thi gap su co nay ! ai biet cach khac phuc su co nay mong cac ban giup voi
    Bởi ldon115 trong diễn đàn Trợ giúp Server & Client, Web, Tools MU Server Offline - Online
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 10-11-2011, 09:11 PM
  5. [Soft] Youtube Movie Maker 2.10 - Tự làm video upload lên Youtube
    Bởi [Mr.P] trong diễn đàn Chơi nhạc, xem phim, Giải trí
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 20-08-2010, 10:19 PM