Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66
Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Máy bị đứng khi chơi game offline help!!!!!

Cám ơn
    19
    Mức độ nổi tiếng
    22

Question Máy bị đứng khi chơi game offline help!!!!!

Lúc trước mình chơi game offline chạy nhanh và bình thường nhưng khoảng mấy ngày trước vào lại thì chơi đến đoạn có đồ họa thì máy bị treo.Mình đã thử diệt virus, ghost máy nhưng vẫn không khắc phục được
    Mình đã thử hết game offline tất cả đều như vậy. Ngay cả game counter strike mà máy vẫn bị đứng. Mong các bạn giúp mình khác phục

Cám ơn
    1
    Được cám ơn 0 trong 0 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    14

Mặc định Re: Máy bị đứng khi chơi game offline help!!!!!

Bác thử quét bad sector xem...

Cám ơn
    119
    Được cám ơn 2,055 trong 766 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    336

Mặc định Re: Máy bị đứng khi chơi game offline help!!!!!

Trích dẫn Gửi bởi bui huy duc Xem bài viết
    Lúc trước mình chơi game offline chạy nhanh và bình thường nhưng khoảng mấy ngày trước vào lại thì chơi đến đoạn có đồ họa thì máy bị treo.Mình đã thử diệt virus, ghost máy nhưng vẫn không khắc phục được
    Mình đã thử hết game offline tất cả đều như vậy. Ngay cả game counter strike mà máy vẫn bị đứng. Mong các bạn giúp mình khác phục

chơi đến màn đồ họa cao tất là sẽ phải tính đến công suất card VGA rời hay onboard đều có thể hư,nếu card rời hư chip 90% còn onboard 60% và cũng có thể do HDD hay ram cũng bị ảnh hưởng,nên thử bằng 1 cái card VGA rời rồi xác định tiếp nhé
    Khi ta say mới biết ta Yêu ai.....Khi ta bệnh mới biết là ai yêu mình.....Khi ta đứng lên bạn bè sẽ biết ta là ai......Khi ta ngã xuống ta sẽ biết ai là bạn bè
    p/s: danh ngôn chính chủ đừng chê

Các Chủ đề tương tự

1. [PC Game] War Chess - Cờ Vua 3D [Mediafire](Game Offline - Free Download Full)
    Bởi [Mr.P] trong diễn đàn Chia Sẻ Games - Download Free Games - Full Game PC
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 30-08-2017, 09:54 PM
  2. Offline Explorer Enterprise v6.4.3842 Portable (không cài đặt) - Xem trang web offline [Mediafire]
    Bởi [Mr.P] trong diễn đàn Phần mềm không cần cài đặt (Portable)
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 21-09-2012, 02:16 PM
  3. [Windows] Offline Explorer Enterprise v6.3.3820 SR2 Portable - Xem trang web offline
    Bởi [Mr.P] trong diễn đàn Phần mềm không cần cài đặt (Portable)
    Bài viết cuối: 14-08-2012, 08:35 PM
  4. [PC Game] Avatar Bobble Battles - Nhập vai, đi cảnh - Game Offline (Mediafire)[Free Download Full]
    Bài viết cuối: 11-07-2012, 09:07 AM
  5. [PC Game] Youda Farmer 3: Seasons - Game Nông trại [Mediafire](Game Offline - Free Download Full)
    Bài viết cuối: 06-07-2012, 09:00 AM