Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66
Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Kiếm thêm thu nhập hơn 10$ từ 1-2 tiếng mỗi ngày với PTC Online dành cho bạn nào cần...

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 trong 0 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    0

Mặc định Kiếm thêm thu nhập hơn 10$ từ 1-2 tiếng mỗi ngày với PTC Online dành cho bạn nào cần...

Chào các bạn!

Hôm nay mình xin chia sẽ cách kiếm thêm thu nhập bằng hình thức PTC mà mình thấy rất hiệu quả dành cho những bạn nào cần:

Điều kiện trước tiên là máy tính của các bạn phải có kết nối Internet và các bạn phải có thời gian rãnh ít nhất từ 1-2 tiếng trong ngày.

PTC ( Pay to click ) định nghĩa đơn giản là hình thức kiếm tiền trên mạng bằng hình thức chia sẽ hoa hồng từ click quảng cáo, mỗi quảng cáo, thường sẽ chạy từ 10-30s, và chúng ta sẽ nhận được số tiền nào đó (tuỳ từng trang) cho mỗi click này và mỗi trang chỉ cần click đạt đủ số tiền khoảng 2$-5$ là bạn đã có thể rút tiền về tài khoản.

Đầu tiên bạn phải có một tài khoản PayPal để những trang PTC này chuyển tiền về tài khoản PayPalsau đó các bạn chuyển tiền từ tài khoản PayPal về thẻ ATM của các bạn.

Hướng dẫn đăng ký và cách nhận tiền từ tài khoản PayPal:

Giờ chúng ta bắt đầu kiếm tiền:

Thường thì sau khi các bạn đăng ký xong một trang PTC thì sẽ có cấu trúc dạng như sau:
    Chúng ta kiếm tiền từ PTC bằng cách sau khi đăng ký xong những trang PTC thì chúng ta đăng nhập và tìm đến mục: VIEW ADS, View Advertisements. Surt ADS, Paid to click ads... Để hiện quảng cáo cho ta xem. Chữ ADS là viết tắt của chữ Advertisements có nghĩa là quảng cáo. và khi chúng ta click vào mỗi quảng cáo thường sẽ chạy từ 10-30s và chúng ta sẽ nhận được số tiền nào đó (tuỳ từng trang) cho mỗi click này!

Chú ý: Khi các bạn đăng ký những trang PTC thì các bạn phải ghi đúng và nhớ năm sinh mình đã đăng ký nhé! vì khi rút tiền thì nó hỏi năm sinh phải chính xác.

Bạn có thể tăng số thu nhập hằng ngày của bạn bằng cách thuê Referrral (trong mục Rented Referral) : Đây là một dạng bạn thuê những người click quảng cáo mỗi ngày cho bạn. Khi bạn bỏ một số $ ra thuê họ thì họ sẽ click duới downline của bạn.Nhưng Rented Referral có một nhuợc điểm là tùy theo site và may mắn bạn sẽ gặp nguời chăm click hay lừời click. Nếu họ không click thì bạn sẽ lỗ.Rent Referral vì vậy bạn chỉ nên chịu khó click quảng cáo mỗi ngày để có một số tiền nhất định để bạn Up tài khỏan lên Premium. Lúc đó họ chính là nguời mang tiền đến cho bạn. Khi đó nếu các bạn đã bắt đầu lời nhiều thì hãy Up tài khoản lên Ultimate thì khi đó tiền lãi của các bạn sẽ rất cao.

Sau khi các bạn click đạt đủ số tiền mà các trang PTC cho phép thanh toán (thường thì khoảng 2$-5$là các bạn đã có thể rút tiền) thì các bạn vào mục yêu cầu thanh toán của những trang PTC này để rút tiền về PayPal nhé!

Trên đây là cách kiếm thêm thu nhập hằng ngày mình muốn chia sẻ với các bạn. Đây là 20 trang PTC theo mình thấy rất uy tín và chi tiền hoa hồng khá cao cho các quảng cáo:

Trang Useclix:

Trang Neobux:

Trang Trafficmonsoon:

Trang Ojooo:

Trang Littlebux:

Trang Adfiver:

Trang Earnmoneybux:

Trang Myptcstar2:

Trang Cleverbux:

Trang Adzbazar:

Trang Grandbux:

Trang Familyclix:

Trang Cashnhits:

Trang Warofclicks:

Trang Buxept:

Trang Lotraffic:

Trang Bearbux:

Trang Expresspaid:

Trang Hqrevshare:

Nếu một ngày các bạn chịu khó bỏ tầm 1-2 tiếng click hết những quảng cáo của các trang này (mỗi trang 1 ngày chỉ cho một lượng quảng cáo nhất định thôi) thì một ngày các bạn cũng kiếm đc khoảng10$/ngày. Đây là những trang PTC vì mình đã tham gia cũng đã khá lâu rồi nên tất cả các trang PTC này tài khoản của mình đều đã Up lên Ultimate vì vậy số tiền mình kiếm được cũng khá cao. Nếu các bạn đăng ký trực tiếp qua những link của mình đã post ở trên thì mình cam kết sẽ Bonus 4$ cho mỗi lần các bạn thanh toán ở mỗi trang PTC này của các bạn!

proof PayPal của mình:

Nếu các bạn muốn test thử thì cứ tham gia click quảng cáo của những site này thử 1 tuần và nhận tiền thử nhé!

Nếu có gì thắc mắc các bạn cứ để lại bình luận bên dưới mình sẽ giải thích thêm cho các bạn!

Chúc các bạn cùng kiếm tiền vui vẻ!!!

Xem thêm chủ đề liên quan:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 trong 0 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    0

Mặc định Re: Kiếm thêm thu nhập hơn 10$ từ 1-2 tiếng mỗi ngày với PTC Online dành cho bạn nào cần...

cam kết sẽ Bonus 4$ cho mỗi lần các bạn thanh toán ở mỗi trang PTC này của các bạn, là sao vậy, chưa hiểu lắm, tôi cung muốn tham gia nhưn chỉ sợ lừa đảo, mất công sức.

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 24-09-2011, 09:38 PM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 29-08-2011, 07:52 PM