Trang Kiếm tiền Online PTC uy tín.
Mình đang tham gia kiếm tiền online đơn giản hiệu quả với trang PTC các bạn tham gia cùng mình cho vui nhé, nhanh chóng đơn gian và hiệu qủa cao
PTC mới

Đây là một site PTC hoạt động ngày 25.10.2015 với custom script và cổng thanh toán Paypal, Payza, bitcoin, perfect money. Hiện tại trang đã có 9271 thành viên tham gia và đã thanh toán cho các thành viên, trang mới hoạt động hơn 1,5 tháng đã đứng thứ 30 trên trang xếp hạng ems.
Bằng chứng thanh toán mọi người tham khảo nhé:

Mình không giới thiệu nhiều vì đa số anh em nếu đang tham gia đã rõ, đây là trang thanh toán nhanh trong vòng 06 giờ từ khi đạt lệnh gửi thanh toán.
Tên miền đăng ký 3 năm đến 2018 nên mọi người yên tâm đầu tư.
Link đăng ký niobux:
Một số thông tin nổi bật của trang:
Miễn phí Premium Membership Upgrade
6 cách đảm bảo và tiền thưởng Thu nhập
Đảm bảo quảng cáo hàng ngày
Kiếm được lên đến $ 0,0300 Per Click
Kiếm được lên đến $ 0,0150 cho mỗi bấm vào giới thiệu
Tối thiểu Cashout thấp $ 1- $ 2- $ 3
Thanh toán rút nhanh và tiếp nhận hệ thống
Hoa hồng giới thiệu trực tiếp về Nâng cấp lên đến $ 2
Hoa hồng giới thiệu trực tiếp vào Thêm quỹ lên đến 7%
Nâng cấp Chi phí thấp
Kiếm điểm và chuyển đổi chúng sang tiền mặt $.
Các khoản đầu tư không được yêu cầu để được trả tiền
Quản lý và hỗ trợ đáng tin cậy và chuyên nghiệp

HƯỚNG DẪN CHƠI TRANG NIOBUX:
CÁCH ĐẦU TƯ THUÊ REF ĐỂ KIẾM THÊM THU NHẬP:
Chiến thuật thuê ref để kiếm nhiều tiền từ
Referals là người thật (KHÔNG PHẢI BOTS), để mướn 1 người thì bạn phải trả 0.2$/Ref/1 tháng.
Để "tái tạo" lại Referal ko chịu làm việc qua chế độ làm việc (chịu click ads) thì bạn phải trả 0.05$ cho mỗi người. Điều đó không đáng tí nào. Nếu bạn không "tái tạo" những referal đó thì bạn sẽ mất tiền thuê họ mà không thu được tiền (nhưng cả trăm thằng có khi chỉ cần tái tạo 5 thằng thôi - không đáng mấy đồng)
Được rồi, bây giờ chúng ta bắt đầu
Bước 1: Click ads hằng ngày, khi đạt tới 0.6$ bằng cách click ads thì bạn sẽ thuê được 3 ref ảo (nhưng khoan mua đã nha !!!), sẽ mất vài ngày để bạn kiếm được 0.6$, và nhiều người nôn nóng mua ref đến mức bọn họ có tiền là mua ngay
Khi người ta làm vậy, họ không nhận ra rằng mình không đủ tiền để duy trì số ref đó và dần dần số ref đó sẽ bị mất đi vì họ không đủ tiền để trả cho chúng
Bước 2: Rồi, trước khi thuê ref thì phải đạt tới 1,9$-2$ đã (cái này nên cố gắng kiếm từ các trang PTC khác để đầu tư, nếu không có thời gian chơi nhiều thì cứ chịu khó giới thiệu bạn bè để kiếm ref, nếu giới thiệu được 5 người thì chỉ cần 14 ngày là đủ), rồi bắt đầu mua ref. Như vậy bạn sẽ phân bố tiền mua và bảo trì khoảng 0,4$/1 Ref, như vậy bạn có thể tái chế chúng nếu chúng không chịu click ads hoặc là trả tiền để có tụi nó hoạt động thêm 2 tháng nữa. Sẽ mất 1 khoảng thời gian nếu tự kiếm ra 2$, nhưng cách này là tốt nhất để có thể thuê ref mà không lo bị mất
Hoặc nếu bạn chấp nhận đầu tư thì có thể add fund từ Paypal, Payza, bitcoin, perfect money rồi lấy tiền đó mua ref (bạn có thể mua tiền PayPal từ VNPayPal).
Bước 3 : Khi đã có 1$ rồi, chọn mua gói 5 ref
Nếu các bạn có dưới 50 ref các bạn nên đặt chế độ auto pay: auto pay sẽ trả tiền cho các ref để gia hạn thêm 1 ngày khi ref click. Nghĩa là nếu hôm nay ref đó click thì nó sẽ được gia hạn thêm 1 ngày, tiền gia hạn sẽ trừ từ tài khoản rent balance, điều này cũng có nghĩa tài khoản rent của bạn phải có đủ tiền để gia hạn. nếu auto pay làm việc cả tháng thì sẽ lợi 10% so với gia hạn thêm 1 tháng bằng tay. Nếu pay bằng tay 1 ref tốn 0.18$/1 tháng để duy trì Gia hạn sẽ giúp bạn giữ được những ref click thường xuyên và không mất công tìm ref khác.
Nếu các bạn có nhiều ref (>100) các bạn không nên đặt chế độ Autopay (tự động trả tiền vào tài khỏan ref), chiến thuật mới của mình là sẽ tự trả bằng tay để quản lý được tài khoản rõ ràng hơn.
Bước 4: Rút tiền sớm quá là sai lầm của người chơi . Kiếm đựoc tiền lần đầu thì nên để dành 2$ đó để mua ref. Nhờ chiến thuật này mà thằng viết Guide kiếm được hơn 2000 ref thuê (mình chỉ có 700 hiện tại ngày 04/12/2015) Nhờ quả chiến thuật này mà 1 ngày kiếm 50$ là bèo (mình chỉ có 15$)!, Chiến thuật này đã đem lại cho tên viết Guide hàng trăm nghìn đô la, Bạn cũng có thể đạt như vậy nếu bạn kiên nhẫn và chịu khó học hỏi, Chiến thuật này thích hợp cho mấy anh em nào không muốn đi lập hội kiếm ref, cũng như không muốn bỏ tiền túi)
* Dưới đây tôi sẽ hướng dẫn bạn thuê Rent Ref ở (từ đây có thể áp dụng vào thuê các trang PTC khác):
Cách thuê và quản lý ref ở
Cách add funds và rent ref:
Đầu tiên các bạn click vào mục rent ref: các bạn click vào dòng chữ " click here to add funds" ( thêm tiền vào tài khoản rent ref), các bạn có 5 lựa chọn tài khoản để add, nếu add từ main balance (tài khoản chính mình tự kiếm được) thì tiền sẽ từ từ tài khoản chính vào tài khoản rent, nếu add từ tài khoản trực tuyến của mình (Paypal, Payza, bitcoin, perfect money) thì các bạn cứ theo các bước hướng dẫn để add tiền vào. các bạn sẽ được hỏi về số tiền cần add, hãy chọn số tiền và nhấn vào transfer...
Sau khi add tiền vào tài khoản rent, các gói ref thì rent sẽ sáng lên (tùy số tiền bạn có). Chọn gói ref cần rent thế là bạn đã có ref để kiếm tiền.
Khi đã có ref, bạn phải biết cách quản lý nó. nếu nó làm việc không hiệu quả thì hãy recycle (tái tạo) nó.
Chú ý: phải 5 ngày mới rent lại được nhé
Mình có 2 kinh nghiệm để recycle nó như sau:
1. Ref nào sau 4 ngày không click thì recycle.
2. Sau 10 ngày ref nào có AVG (số click trung bình/ngày) dưới 1,8 thì cũng recycle nó.
Khi recycle bạn sẽ tốn 0,05$
Đừng tiếc mà để nó như thế, hãy thay ngay.
Cách recycle ref:
Các bạn vào mục rented
Click vào recycle để thay ref, nếu có nhiều ref cần thay, hãy đánh dấu các ref ở ô vuông bên cạnh rồi xuống cuối trang, ở danh sách đổ xuống, chọn ....recycle them...
1. Tại sao ta phải đi thuê Ref. Giải bài toán thuê Ref Một ref khi click thì mình nhận được 50% (chưa up) và 100% (đã up). giờ tính đã up cho nhanh, nếu chưa up thì chia 2 ra.
Nếu nó click cả 4 ads thì không có gì để nói vì 2 tháng là mình giàu sụ, nhưng thực tế nó click từ 2-3 ads thôi. cứ cho là nó chỉ click 1/2 (tính ít nhất đó) tức là 2/4 ads
Vậy mỗi ngày mình nhận 2 cent từ nó. Nếu cố gắng trong mấy tháng đầu thì mình có thể có 50-100 ref, tùy thời gian bỏ ra nhưng thường thì từ 50 ref lên 100 ref nhanh lắm, vì có ref nó click tiền ra nhanh ào ào.
100 ref * 2 cent = 200 cent/ngày = 2$/ngày và tháng có 60$ (mới tính nó clik 2/4 thôi đó) trả lương cho nó 20$ vậy là còn 40$.
Đó là bài toán cơ bản của thuê ref ở nếu tiếp tục hy sinh 40$ đó để thuê ref (thêm 200 ref nữa) thì tháng sau thu gấp 3 (rõ ràng luôn) tức là hơn 100$/ Lúc đó là tạm tạm rồi. cứ muốn có nhiều hơn thì cứ đầu tư tiếp.
Chúc các bạn kiếm tiền thành công để tết này 2016 du xuân thoải mái.
Bằng cứng thanh toán đây:

Mọi người yên tâm đầu tư vì mình đã nhận được thanh toán lần thứ 5 rồi, thanh toán nhanh trong vòng 5 tiếng từ khi gửi lệnh thanh toán.