NhacCuaTui là ứng dụng nghe nhạc trực tuyến hoàn toàn miễn phí trên thiết bị di động. Hãy cùng tai-yahoo.biz tải ngay ứng dụng NhacCuaTui phiên bản mới nhất 5.0về điện thoại android của mình để đắm chìm trong thế giới âm nhạc tuyệt vời,mọi lúc mọi nơi. Kho nhạc chất lượng cao với hơn 2 triệu bài hát trong và ngoài nước, chủ đề nhạc chọn lọc được cập nhật liên tục, giúp bạn dễ dàng tìm kiếm những bài hát mà mình yêu thích và gửi tặng bạn bè qua Mạng xã hội, Email,… bằng tính năng chia sẻ.

Thỏa mãn lòng yêu ca hát với lời nhạc KARAOKE: độc đáo ứng dụng nghe nhạc đầu tiên tại Việt Nam kết hợp lời bài hát chạy chữ karaoke. Chỉ với một động tác trượt tay nhẹ nhàng bạn đã có thể ngân nga câu hát như một ca sĩ thực thụ. Cập nhật tính năng nghe và quản lý nhạc trong máy vô cùng tiện lợi. Với ứng dụng NhacCuaTui, bạn chỉ cần dùng duy nhất một ứng dụng là có thể nghe, quản lý toàn bộ nhạc online và offline vô cùng tiện lợi.

Với kho nhạc phong phú đa dạng với hàng triệu bài hát cho bạn thỏa sức tìm kiếm những bài hát yêu thích của mình, Trong NhacCuaTui giúp bạn có thể tự tạo playlist của riêng mình khi thích nghe chỉ cần vào playlist và bật lên ngoài ra bạn có thể chia sẻ với tất cả bạn bè của mình qua mạng xã hội. cập nhật thường xuyên cac Video , bảng xếp hạng , những bài hát mới nhất, cho bạn bổ sung những bài hát mới vào danh sách nhạc của mình.