GTA San Andreas Online Việt Nam Real Life RolePlay 2014/2015 GG-MP.COM

GG-MP.COM tiên phong tạo ra một môi trường cộng đồng game nhập vai online , mọi người sẽ được gặp gõ giao lưu đến với nhau một cách tự nhiên được sống và hòa huyện và đắm mình trong một con phố đầy phong cách cổ điển của San Andreas đến với GG-MP.COM , mọi thứ bạn sẽ dc trải nghiệm từ việc buôn bán , giao dịch , đối thoại hay các cuộc tranh đua đầy nẫy lửa với các nhân vật thông qua lệnh tương tác của Roleplay (/me /do ), và tất nhiên thể loại nào cũng có luật chơi , RP cũng không ngoại lệ nhằm tránh tình trạng một số cá nhân lạm dụng ảnh hưởng xấu đến môi trường trong game và đặc biệt game không thuộc dạng cày cuốc nên các bạn có thể giải trí lành mạnh và thể hiện bản thân mà không cần tốn xu nào vào việc NẠP THẺ , hoàn toàn bạn có thể tự kiếm tự chi tiêu cá nhân như cuộc sống thật bên ngoài , hoàn toàn miễn phí nhé.Về cách chơi Roleplay ( Nhập Vai ): Sẽ không có một cốt truyện cụ thể có sẵn như bản offline. Bởi chính bạn là người xây dựng nên câu chuyện cho riêng mình. Bạn được phép trực tiếp chăm sóc cho nhân vật của mình từng miếng cơm, manh áo đến những công việc và hoạt động xã hội. Qua đó, các bạn khi gia nhập vào thế giới của GG-MP.COM sẽ tự tay viết nên một câu truyện hoặc lịch sử cho riêng mình dựa vào tài nguyên, tính năng vốn có của dòng GTA SAN và những điều mới lạ do chính GG-MP.COM mang lại.GG-MP.COM đã chính thức hoạt động vào ngày 30/4/2013 cho đến ngày hôm nay và cam kết bền vững, ổn định, lâu dài và sẽ cập nhật phiên bản mới nhất để đáp ứng nhu cầu về RP cũng như giải trí của các bạn ,bạn còn chờ gì nữa hãy nhanh tay tham gia cùng GG-MP.COM, để biến thời gian của mình được giải trí và gặp gỡ bạn bè một cách thỏa đáng. Sự có mặt của các bạn là động lực thúc đẩy tụi mình nổ lực cố gắng để GG-MP.COM đạt mốc cao hơn, phát triển hơn. Hẹn gặp lại các bạn trong server và một lần nữa cảm ơn các bạn đã ủng hộ cũng như quan tâm đến GG-MP.COM.

►IP: gg-mp.com:7777 - 103.56.165.20:7777
►Trang chủ: gg-mp.com
►Forum: forum.gg-mp.com
►CCtalk: 1101580565
►Link tải game: