Justice League Heroes (Superman Series)
để lấy Link download free (Chỉ một link duy nhất)
Hướng dẫn Download: Đợi 5 giây, Click vào nút bỏ qua quảng cáo và lấy link download
Thể loại: Hành động phiêu lưu (Action-adventure)
Phát triển: Snowblind Studios
Phát hành: Warner Bros Interactive Entertainment, DC Comics and Eidos Interactive
Size: 1.94 G
Ngôn ngữ: English
Năm phát hành: 2006
Để download thêm nhiều game PS2 hay khác, hãy để ghé thăm thư viện game của mình nhé!
Nếu là Fan của DC Comics thì mình tin chắc các bạn sẽ không thể nào bỏ qua tựa game này, chỉ cần nhìn thấy một loạt những cái tên đình đàm xuất hiện trong danh sách các nhà phát hành cũng đã đủ nói lên chất lượng của nó. Có một thực tế khá thú vị là hình như cứ khi nào các siêu anh hùng tập hợp lại với nhau thì khi đó sẽ cho ra đời một tựa game xuất chúng về họ, điển hình có thể thấy là hai phiên bản quá đổi thành công của đối thủ Marvel là X-men legend 1 và 2, mà mình đã từng giới thiệu trong các bài viết trước (nếu chưa xem thì các bạn có thể xem lại nhé, hihi). Và lần này, DC comic cũng quyết tâm chứng minh cho đối thủ không đội trời chung thấy rằng dàn siêu anh hùng của họ cũng lợi hại không kém khi tụ họp với nhau. Trong game, người chơi sẽ “vào vai” những nhân vật nổi tiếng như Batman, Superman Martian, Green Arrow... với nhiệm vụ bảo vệ mạng sống cho người dân vô tội trước sự đe dọa của các thế lực tà ác như Killer Frost, Queen Bee, The Key. JLH hấp dẫn người chơi không chỉ dựa vào số lượng đồ sộ của các siêu anh hùng mà còn phải nói đến khả năng đặc biệt của từng nhân vật. Ví như, cô nàng Zantana có thể sử dụng khả năng phép thuật để vô hiệu hóa đối phương hay Superman ngoài khả năng nhấc bổng các đồ vật nặng bố trí trên đường làm vũ khí còn có thể dùng năng lượng từ cặp mắt của mình để khống chế đối phương. Mang hơi hướng của game nhập vai (cái này chắc học hỏi được từ bạn đồng nghiệp Marvel), các nhân vật của chúng ta sẽ tự động thăng cấp dựa vào lượng đối thủ thù hạ gục được trên đường đi. Cuối cùng, với những điều đã nói ở trên, đây quả thực là một tựa game hay nhất về các siêu anh hùng của DC comics từ trước tới giờ mà bạn phải chơi thử đó.