Trò chơi này có ý nghĩa sống động!
Từ các nhà văn của The Simpsons, có trò chơi xây dựng thành phố cho phép bạn tạo ra cuộc sống của riêng bạn, thở Springfield! Khi Homer tình cờ gây ra một cuộc khủng hoảng lau chùi Springfield, bạn phải dọn dẹp rác rưởi của mình ... chúng tôi muốn nói là, hãy giúp anh ta xây lại nó!
Thu thập các nhân vật yêu thích của bạn
Giúp đoàn tụ Homer với những người thân yêu của mình - Marge, Lisa, Maggie (thậm chí đôi khi Bart) - cũng như những người không yêu anh ấy, giống như Ned Flanders. Xóa lại Springfield với các nhân vật yêu thích của bạn, từ Barflies (Barney Gumble) đến Wise Guys (Fat Tony). Thêm tất cả, chúng tôi sẽ không đánh giá! Dress các nhân vật của bạn cho chín với các tùy chọn như Daredevil Bart hoặc Lizard Queen Lisa, và hồi tưởng lại những cảnh từ các tập phim yêu thích của bạn về The Simpsons!
Chịu trách nhiệm về Springfield của bạn
Không thể kiểm soát cuộc sống của chính bạn? Bây giờ bạn có thể kiểm soát cuộc sống của công dân của Springfield thay! Làm cho Apu làm việc lâu dài một cách kỳ diệu tại Kwik-E-Mart, Moe đã lái xe trái phép bất hợp pháp, hoặc làm cho Homer lội bộ hồ bơi cả ngày ... rằng cuối cùng có thể không được xấu như vậy.

Xây dựng Springfield riêng của bạn
Hãy suy nghĩ Homer xứng đáng để sống bên cạnh Moe của? Hoặc monorail có thể sống sót một vài biến sắc nét và lượt? Hoặc Krustyland cần thêm 40% bạo lực khiêu dâm và 40% thanh tra y tế ít hơn? Vâng, cuối cùng bạn có thể làm cho Springfield theo cách bạn muốn! Mở rộng thị trấn của bạn đến Waterfront, phát triển kinh doanh của mình với những cửa hiệu quyến rũ của Springfield Heights, và tận hưởng những điểm tham quan, tất cả chỉ có một vài vòi.

Kinh nghiệm Câu chuyện Simpsons độc đáo
Bắt những cảnh quay độc đáo và những câu chuyện vui nhộn mới từ các nhà văn của The Simpsons. Bạn biết họ đang tốt vì họ viết cho The Simpsons! Tapped Out là trò chơi Simpsons vui nhộn nhất cuộc sống-ruiningly bạn có thể chơi!

Luôn luôn có cái mới cho Thị trấn yêu thích của bạn
Springfield có thể vĩnh viễn bị thương vong, mua hey, ít nhất nó không bao giờ nhàm chán. Cho dù đó là sự xâm lăng của quái vật Halloween, siêu anh hùng chạy loạn hoặc hỗn loạn do một trong những ý tưởng "tuyệt vời" của Homer, bạn có thể chọn!

Link tải game tại hoặc

Xem thêm chủ đề liên quan: