Kì thực là chơi vài ba người cũng chán nên mình post bài tìm thêm người chơi cùng. Thật sự là rất mong tìm được các bạn chơi nghiêm túc. Server onl đến nay khoảng hơn 1 tháng và còn vắng. Thích hợp chơi giải trí, không nặng cày cuốc và nhất là free mọi thứ.

Nhớ cách đây gần 20 năm hồi VN mới có internet, đi quán nào cũng đông, toàn chơi MU, WARCRAFT III... Giờ công việc, gia đình cũng bận rộn nhưng vẫn thích MU phải nói cái game này nó gắn liền với kí ức thời trẻ - nhiều lúc muốn chơi nhưng giờ nhiều server quá và hệ thống game cũng có nhiều đổi mới phức tạp hơn, hấp đẫn hơn nhưng không thích hợp với mình nữa. Lang thang internet tìm được cái sv này thấy đơn giản mình đưa lên đây hi vọng tìm được các ace có cùng chung sở thích, rảnh rảnh thì anh em vào chơi giao lưu là chính.

Mình và các bạn trong guild đều đã đi làm nên thường hay onl vào buổi tối và những ngày rảnh rỗi. Các nick VN: BeHuong (chủ g Fair Play), Bacthoxay, quydo, Blake, zZVNzz.

LINK: future-mu.net

phiên bản 97D+ gần như "tiền sử", rs nhanh, không mất point, quái thô sơ, tự train vẫn có thể rs đc... còn nhiều thứ nữa ace vào trải nghiệm thử nếu thấy thích thì chơi. Bạn nào quan tâm thì bình luận nhé mình sẽ trả lời trong post này.

Xem thêm chủ đề liên quan: