Các bác đang muốn tải game bóng đá hấp dẫn pa ko? Hôm nay mình sẽ viết một bài viết chia sẻ cho các anh em về game Fifa 17 cực chất nhé! Như tiêu đề vừa viết, game FiFa 17 cực kỳ hấp dẫn và xứng đáng cho các bác trải nghiệm. Game là tuyệt phẩm cho anh em chơi game.

Sự hấp dẫn từ FIFA 16 còn chưa kịp lắng xuống, thì các game thủ lại đứng ngồi không yên khi nghe tin FIFA 17 chuẩn bị được phát hành. Anh em tải game này về chơi chỉ có thể nói là mê tít. Ko mê ko đk. haha.

Với FIFA 17, bạn sẽ là người quyết định người thắng lợi. Với những đường chuyền lắt léo, cú sutd siêu đỉnh, bạn sẽ làm tung lưới đối phương. Bạn sẽ được làm chủ mọi khoảnh khắc di chuyển trong game. lối suy nghĩ về cách chơi,các tương tác giữa các cầu thủ, điều hướng các pha tấn công bất ngờ. Khi chơi tựa game bóng đá này, đổ họa là phần mà bạn phaiỏ cảm thấy tuyệt vời nhất. Tạo cho bạn một cảm giác hoàn toàn mới như thể bạn đang chơi trên sân cỏ.
FIFA 17 là tựa game bóng đá mô phỏng nằm trong loạt trò chơi FIFA được EA Canada phát triển và được phát hành bởi EA Sports. Vào cuối tháng 9 năm 2016, các game thủ đã có thể trải nghiệm tựa game này rồi. Quả thật mà nói, Fifa 17 xứng đáng cho các bác chơi trò chơi đỉnh này các bác ạ. Hãy tải game về chơi nếu cấu hình máy các bác đủ.

Sau đây là cấu hình tối thiểu và đề nghị cho các bác chơi game. Các bác theo dõi kỹ để xem cấu hình máy có đủ ko nhé!

Yêu cầu hệ thống tối thiểu:

• Hệ điều hành: Windows 7/8.1/10 – 64 bit
  • CPU: Intel Core i3-2100 3.1 GHz hoặc AMD Phenom II X4 965 3.4 GHz
  • RAM: 8 GB
  • Dung lượng lưu trữ còn trống trên ổ cứng: 30 GB
  • Card video được hỗ trợ tối thiểu: NVIDIA GTX 460 hoặc AMD Radeon R7 260
  • DirectX: 11

Còn đây là cấu hình đề nghị để các bác chơi mượt nhất.

• Hệ điều hành: Windows 7/8.1/10 – 64 bit
  • CPU: Intel i5-3550K 3.4 GHz hoặc AMD FX 8150 3.6 GHz
  • RAM: 8 GB
  • Dung lượng lưu trữ còn trống trên ổ cứng: 30 GB
  • Card video được hỗ trợ tối thiểu: NVIDIA GTX 660 hoặc AMD Radeon R9 270
  • DirectX: 11

Link download game ở đây nhé:
Các thông tin này được chia sẻ tại website chia sẻ game iSharegame nhé. Mọi người có thể vào đó để
trong đó cực kỳ nhiều game hay. các bác nên tải game ở đó nhé. Link tải game cực chuẩn.
Loading...

Xem thêm chủ đề liên quan: