Text Link Text Link: Truyện Tranh 18+ | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66
đệ nhất danh sách | mio ishikawa | 988bet
Kết quả 1 đến 1 của 1

Chủ đề: Cực hay(nhiều-Sưu tầm)

Cám ơn
    46
    Được cám ơn 142 trong 100 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    155

Mặc định Cực hay(nhiều-Sưu tầm)

Giải Nobel
    Câu hỏi đặt ra cho giải Nobel năm nay là:"Nếu bạn có 1 chiếc máy bay và 1 trái bom bạn sẽ làm gì?".
    Mỹ ôm trái bom lên máy bay ném sang các nước hồi giáo.
    Binladen: Đổ đầy nhiên liệu lái máy bay cung bom + hành khách đâm và nước Mỹ.
    Việt Nam ôm đem cưa lấy thuốc nổ lấy sắt,máy bay đem cưa lấy nhôm......bán ve chai cái nào cũng kiếm đc tiền....Cuối cùng Việt Nam đc trao 2 giài Nobel về Kinh Tế và Hòa Bình ---> vinh dự khi là con dân

Có cuộc thi điều khiển voi giữa ba nước: Mỹ, Nga và Việt Nam. Mở đầu cuộc thi là làm sao để con voi đực nhảy lên nhảy xuống. Nga gắn lò xo cho voi nhưng chỉ nhảy được một cái rồi té. Mỹ mở nhạc hết cỡ cho con voi có hứng nhảy, nhưng qua hết 10 album nó chỉ vẫn nhấc được hai chân. Tới Việt Nam, nhẹ nhàng và ko tốn kém, "đấm" vào chỗ ấy của con voi... thế là nó nhảy như điên. Tới vòng hai, làm sao cho con voi lắc đầu. Mỹ và Nga cố cầm đầu con voi mà lắc. Việt Nam cũng nhẹ nhàng xử lý... "mày có muốn giống như hồi nảy nữa không cưng?", con voi lắc đầu như điên. VN pro wá phai ko ?

Gốc gác một nhân vật rất nổ tiếng

Ngày nảy ngày nay , Lion_Girl0122 là một mụ già xấu xí bị mọi người quên lãng và vì thế cho nên sống một mình với con chó gày ốm xấu xí. Một hôm đang đi dạo trên bãi biển cùng con chó thì vô tình Lion-Girl0122 nhà ta đá trúng cái bình sứ cũ mèm! Bụp một cái, một ông bụt hiện ra và cho Lion_Girl ba điều ước( sướng nhé)
    Thứ nhất Lion_Girl0122 ước mình trở nên giàu có xinh đẹp.
    Thứ hai Lion_Girl0122 ước mình sống trong một nơi có nhiều tình cảm bạn bè.
    Thứ ba Lion_Girl0122 muốn có một người đàn ông tuyệt vời sống với mình và nàng liền ước con chó của mình trở thành một công tử nhà giàu, đẹp trai, hào hoa, phong nhã.
    Lập tức ba điều ước của Lion_Girl0122 thành hiện thực . Nàng trở nên xinh đẹp và sống ở TAT cùng với một anh chàng Công Tử Hào Hoa( Do các đặc điểm như vậy nên ta gọi chàng như vậy)
    Mọi thứ tốt đẹp cho đến đêm đầu tiên Lion_Girl0122 sống chung vói Công Tử Hào Hoa thì chàng mới đay nghiến nói với Lion_Girl0122 : Giờ thì mụ sướng chưa, ai bảo năm ngoái mụ đem ta đi thiến !

Chuyện tình

Thật là đau buồn

Tuyển bạn gái!

Một kế hoạch nhỏ để tìm một cô bạn gái! Tôi là dân IT mà!
    -Yêu cầu phần cứng:

1. - chạy nhanh,bền,tốt,kích cỡ nhỏ gọn,thiết kế trang nhã
    2. -còn nguyên tem bảo hành,ko được trầy xước dù là vết nhỏ
    3. -tương thích dễ dàng với các thiết bị ngoại vi như:bếp,chổi quét nhà....
    4. -hoạt động tốt trong môi trường như chợ,siêu thị...
    5. -được chứng nhận bởi cơ quan có thẩm quyền như,bố,mẹ...

-Yêu cầu phần mềm:

1. -giao diện tươi trẻ,thân thiện,dễ sử dụng
    2. -chỉ cấp license cho 1 người sử dụng.ko hiện lung tung bất kỳ cửa sổ nào
    3. -quan trọng nhất là ko tự kích hoạt trong môi trường "Shopping"

-Yêu cầu hậu mãi:

1. -thời gian bảo hành 3 năm cho phần mềm và 2 năm cho phần cứng
    2. -trong thời gian bảo hàn
    h sẽ áp dụng chế độ 1 đổi 1 khi phát hiện lỗi

i
    Anh em ai có ý kiến xin đóng góp thêm nha! Tôi sưu tầm được nhưng chắc đó sẽ là mục tiêu lí tưởng của nhiều người trong đó có tôi!

Một Bản Kiểm Điểm Áp dụng đầy đủ định luật [Hài vãi chưởng]

Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam
    Độc Lập----Tự Do---Hạnh Phúc

Bản Kiểm Điểm

Kính gửi cô giáo chủ nhiệm.

Hôm qua , trong giờ ra chơi , bạn Hiếu ngồi cạnh em loay hoay phẫu thuật cái bút mực . Dù bạn không cố tình song lực quán tính vẫn khiến mực rơi vào áo em . Bạn ấy không hề xin lỗi cũng như không chịu chấm dứt ngay việc giải phẫu vật đáng ra nên đưa vào viện bảo tàng từ lâu rồi . Máu dồn vào tim khiến em đã dùng 1 lực xấp xỉ 400N tác dụng lên người bạn ấy trong khoảng thời gian xấp xỉ 0,5s . Vì xung của lực bằng độ biến thiên động lượng nên đáng ra bạn ấy phải chuyển động lùi nhưng thật tiếc , bạn ấy béo quá , phản lực tác động lên tay em còn lớn hơn cả 400N kia . Theo phản xạ tự vệ, bạn ấy lao vào em với vận tốc khá lớn , không một chút do dự . Kết quả là em bị bắn vào tường , mà tường lại nặng hơn em rất nhiều . Tuân theo định luật III Newton , tường đứng yên , em bật ngược trở lại .

Tuy có hơi đau nhưng do cay cú , em liền áp dụng ngay định luật "Húc". Chỉ tại tội thừa mỡ nên va chạm giữa đầu em và bụng bạn ấy là ... va chạm dẻo , lực của em bị triệt tiêu . Liên tiếp sau đó là một chuỗi quy tắc bàn tay trái , quy tắc bàn tay phải khiến em bị dao động với tần số lớn . Đến lúc này , em không còn đủ sức chiến đấu nữa vì theo một vế của định luật bảo toàn năng lượng thì năng lượng không tự nhiên sinh ra , trong khi bữa sáng của em lại có hạn . Biết thân biết phận , em đã dựa vào Định luật bảo toàn tính mạng mà tự rút lui ôm hận về nhà .

Hôm nay , em viết bản kiểm điểm này để mong cô tha thứ . Em hứa lần sau nếu có đánh nhau , em sẽ chuẩn bị bữa sáng chu đáo hơn hay ít ra , cũng chọn đứa gầy hơn em làm đối thủ .

Mỏi tay rồi, anh em đọc vào đây nha

2. Những thành viên gởi lời cám ơn đến viper9x vì bài viết hữu ít này:

Providence (19-06-2010)