Xin chào anh em,
Tôi mang tới cho anh em hôm nay một dịch vụ khá xa lạ với những người không chơi xổ số (lô đề) bao giờ.
Nhưng với những người trong cuộc như tôi thì dịch vụ này cũng không có gì xa lạ.
Xin lỗi anh em nào không chơi lô đề thì có thể bỏ qua bài đọc này. [IMG]file:///C:/Users/Owner/AppData/Local/Temp/msohtmlclip1/01/clip_image001.gif[/IMG]

Có cầu thì có cung, tôi cung cấp dịch vụ soi cầu xổ số.
Ví dụ như hôm nay anh em chưa biết con số gì để mua, để đánh, đang phân vân thì có thể tham khảo dịch vụ bên tôi.
Tôi sẽ cung cấp cho anh em những bộ số đẹp nhất, được soi ra thông qua các phương pháp soi cầu hay nhất hiện nay.
Một số phương pháp tôi có thể kể đến như dưới đây.

1. Soi cầu theo tổng và kep giải Đặc biệt
Chúng tôi sẽ lấy kết quả xổ số giải đặc biệt kì trước để phân tích cho kì này.
Cộng tổng 6 đơn vị trong giải để ghép được một số hoàn chỉnh cho kì này.
Hoặc lấy số bị kẹp để tính tổng riêng mà đánh.
Ví dụ: giải Đặc biệt là 018613.
- Tổng của nó là 0+1+8+6+1+3=19 ---> Anh em chơi con 19 91.
- Giải tuần này có số 86 bị kẹp bởi 1...1, tổng là 14 ---> Anh em chơi con 14 41.
Lưu ý tổng số kẹp sẽ đẹp hơn tổng giải nên ở kì này anh em tập trung 14 41 hơn. Bỏ 19 91. Nuôi trong 3 ngày. Ắt sẽ nổ.

2. Soi cầu bắt lô rơi
Phương pháp này đặc biệt giúp anh em ăn nhiều, ăn đậm nếu bắt được nhịp rơi của một cầu.
Cũng chính vì thế mà ít khi gặp và phải tập trung soi cầu dạng chuyên nghiệp luôn.
Đầu tiên anh em liệt kê hoặc vào các website xổ số để xem thống kê lô gan.
Chú ý các số gan từ 7 ngày trở lên, nếu trong bất kì hôm nào tiếp theo mà số gan đó về vào giải Đặc biệt thì 1 tuần sau đó đánh tiếp số đó bao lô.
Ví dụ: số 11 gan đã 9 ngày liên tiếp đài xổ số miền Bắc.
Giải Đặc biệt tối nay về 604811, vậy là số 11 đã về, hết gan.
Lại vô giải Đặc biệt thì anh em bắt ngay con 11 cho những ngày sau.
Thường là từ 3 đến 7 ngày nổ liên tiếp. Hay anh em gọi là rơi liên tiếp 7 ngày.
Trong 1 tuần đó có thể nổ liên tục 11.
Anh em lựa tiền mà vô. Tất nhiên không phải ngày nào cũng về 11, nhưng ít cũng 4 5 ngày. Quá hời.

3. Soi cầu dựa vào kết quả quay thử xổ số
Hiện nay đã có rất nhiều trang web cho phép quay thử dự đoán KQXS.
Dựa vào KQXS dự đoán này mà nhiều anh em không biết soi cầu vẫn có thể tự tin chơi xổ số một cách rất thuần thục.
Ở đây tôi kể đến phần mềm Quay Thử Xổ Số ORG .
Anh em chỉ cần với vài click thao tác cơ bản và mất 1 phút để có cho mình bộ kết quả dự đoán chính xác đến 70% so với thực tế kết quả hôm đấy.
Ví dụ: Kết quả trả về giải đặc biệt là 568918 thì anh em bắt ngay cho tôi con 18 81.
Chỉ đánh ngay ngày hôm đó, sang hôm sau thì lại quay thử tiếp.
Trong 3 ngày làm như vậy ít cũng chuẩn xác 2 lần.
Để đàm đạo về cách chốt số quay thử này anh em có thể đến địa chỉ 34/45 Hoàng Ngọc Phách, Phú Thọ Hoà, Tân Phú, Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Hoặc gọi thẳng cho công ty đó để được tư vấn 0956 889 2537.
Ngoài ra trang còn có fanpage facebook .

Các phương pháp rất đa dạng, đủ mọi thể loại. Trên đây tôi chỉ kể ra 3 loại tôi đang áp dụng để kiếm tiền cho mình.
Có thể lô đề không hợp pháp nhưng sự thực là nó luôn diễn ra hằng ngày và có chiều hướng phát triển hơn.
Anh em hãy nắm bắt cho mình các kiến thức từ hôm nay để phòng tránh cũng như đồng hành với nó.
Chúc anh em năm mới phát tài.