Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66
Kết quả 1 đến 1 của 1

Chủ đề: Giới thiệu và hướng dẫn đầu tư với OWIFI 5G

Hybrid View

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 trong 0 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    0

Mặc định Hướng dẫn chi tiết và đầy đủ nhất về cách đào Pi (có hình ảnh cụ thể)

Do mình không còn tham gia dự án owifi nên mình sẽ giới thiệu các bạn dự án đào PI

Gần đây thấy tiền điện tử Pi này đang được nhiều người quan tâm nên mình chơi thử xem thế nào

Đăng ký xong, mỗi ngày chỉ cần 2 phút thậm chí 20s cho 1 thao tác vào acc rồi nhấn nút hình tia sét là xong chứ cũng chả mắc công gì lắm

Hiện tại Pi Network đang cho đào free do còn đang thử nghiệm nên cũng không mất gì, biết đâu khi chạy chính thức được 0.5$/đồng thì cũng có lãi rồi. 10 năm trước có ai nghĩ BTC > 50.000 $/đồng đâu. Nếu biết trước thì chắc giờ mọi người thành Bill Gate hết rồi

HƯỚNG DẪN ĐÀO PI NETWORK MIỄN PHÍ (CÓ HÌNH ẢNH CHI TIẾT)

Bước 1: Bạn vào CH PLAY hoặc App Store để tìm và tải App Pi Network về điện thoại.

Bước 2: Click vào ứng dụng đã cài, rồi vào "continue with phone number". Chọn "Vietnam +84" rồi điền số điện thoại của mình.

Bước 3: Nhập password cho tài khoản (tối thiểu 8 ký tự, có 1 chữ viết hoa và 1 số)

Bước 4: Nhập tên, họ, tên người dùng (username) . Chú ý : họ và tên không dấu, phần tên thì bao gồm chữ lót + tên, tên người dùng viết liền không khoảng cách (chỉ bao gồm chữ và số). Bạn nên điền thông tin thật của bản thân vì sau này còn có bước xác minh danh tính nữa nha. Nếu không xác minh được thì toàn bộ Pi bạn tích lũy sẽ bị mất

Bước 5: Mục "Ai là người mời bạn" các bạn nhập "takiet" rồi ấn GỬI. Sau đó vào App Pi Network bấm biểu tượng hình tia sét và bắt đầu tích lũy Pi.

Lưu ý: Cứ sau 24 giờ các bạn nhớ vào lại App Pi Network bấm nút tia sét 1 lần, ngày nào cũng thế!

Hướng dẫn chi tiết (có hình ảnh cụ thể) :

Ref ai cũng được, ref dùm mình thì mình cám ơn vì để tăng tốc đào thôi, Ref : takiet

Thanks

Xem thêm chủ đề liên quan:

Lần sửa cuối bởi owifi, ngày 22-02-2021 lúc 08:41 PM.

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 15-07-2017, 08:08 AM
  2. Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 01-07-2017, 09:20 AM
  3. Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 19-02-2017, 05:07 AM
  4. Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 14-02-2016, 07:37 AM
  5. Giới thiệu pet trong Linh thú: Thiếu nữ Anh - Thiếu nữ Pháp
    Bởi nagato312 trong diễn đàn Games Online Việt Nam và Quốc Tế
    Trả lời: 0