Đã bao giờ, bạn tự hỏi mình rằng tại sao chưa có nhiều khách hàng biết tới sản phẩm của bạn?

➽ Đã bao giờ, bạn tự trách móc bản thân, tại sao mình bán rẻ hơn nhiều người mà hàng hoá vẫn ế ẩm?
➽ Đã bao giờ, bạn phải “đầu tấp mặt tối” chỉ để trả lời hết ibox và comment của khách?
➽ Đã bao giờ, bạn thật sự nghiêm túc với sự nghiệp kinh doanh của mình?
Bạn có biết, chỉ với 3.300đ - 10.000đ/ngày (chưa bằng 1 bữa sáng), phần mềm quản lý bán hàng tốt nhất hiện nay - Abit sẽ giúp bạn:

• Tự tạo hàng với các bình luận có số điện thoại, tự động bỏ qua các số được cấu hình sẵn. Linh hoạt trả lời tự động.
  • Medium chat vừa chốt hàng như Telesale chỉ với 1 Click gọi.
    Xem lịch sử giao dịch của khách hàng đăng ký tương tác với CSKH, tránh được danh sách đen của khách hàng.
  • Báo cáo bán hàng chính xác và nhanh gọn cho từng nhân viên, từng kênh khác nhau.
  • Kết nối nhiều đơn vị chuyển đổi khác nhau, dự đoán nhiều đơn vị để so sánh giữa các đơn vị vận chuyển, giúp giảm chi phí.
  • Liveshow đơn hàng qua đối tác vận chuyển Abit như Vnpost, Viettelpost, GHTK, GHN, SuperShip, J&T Express chỉ với 1 Click chuột.
  • Quý khách hàng chọn các đơn hàng để xác nhận việc gửi bưu điện cho nhân viên gửi hàng.
  • Tự động cập nhật các hàng trạng thái từ các đơn vị vận chuyển trả về.

Và còn vô số tính năng hiện đại khác nữa giúp bạn bán hàng hiệu quả trên rất nhiều kênh khác nhau. Nhanh tay đăng ký để trải nghiệm 15 ngày dùng thử miễn phí để khám phá những điều thú vị ở Abit tại: Link đăng ký dùng thử miễn phí full tính năng:
HOTLINE: 024 6674 8888
>>>Xem thêm: