Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66
Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Tin hot day!Phan mem tai truyen tranh nhanh nhat trong nhung truyen tren vuilen.com

Cám ơn
    129
    Được cám ơn 347 trong 163 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    80

Thumbs up Tin hot day!Phan mem tai truyen tranh nhanh nhat trong nhung truyen tren vuilen.com

Gioi thieu so luoc ve phan mem day!
    Bạn là người thích đọc truyện tranh? nhà bạn không có Internet để có thể đọc truyện tranh trực tuyến? Manga Download là trình hỗ trợ tải xuống các bộ truyện tranh nhanh và miễn phí...Hay dung phan mem Manga Download - Tải truyện tranh miễn phí
    Hướng dẫn kỹ thuật
    Bước 1:Khởi động chương trình VLDownload.exe
    Bước 2:Bạn chọn truyện muốn load trong mục manga
    Bước 4:Name: tên của truyện và lưu với một thư mục tên như vậy trong máy tính của bạn.Bạn có thể sửa tên theo ý mình.

First,Last: Sẽ download từ tập first đến tập last. Chỉ số ban đầu là mặc định. Bạn có thể thay đổi,Nhưng chú ý, bạn nên vào trong comic.vuilen.com để xem có những tập truyện nào, và đưa ra chỉ số tương ứng, nếu không sẽ có lỗi.

Ví Dụ: ban muốn load từ tập 5 đến tập 9.lúc đó first là 5,và last là 9 nếu chỉ muốn load tập 6 thì first và last đều là 6.

Sau đó,bạn click vào Download và để cho chương trình tự chạy. Chú ý,lúc này bạn không thể tắt chương trình. Khi nào kết thúc, sẽ có một thông báo đã hoàn thành download. Trong thông báo click chuột vào nút Ok để trở về chương trình chính. Bạn có thể tiếp tục chọn lựa truyện và download tiếp.

Chú Ý 1:Khi Chương trình chạy,nhìn chương trình giống như bị đơ (không thể can thiệp được vào chương trình). Đấy là do khi chương trình đang download, không cho phép bạn can thiệp như ngừng download. Bạn hãy để program chạy đến khi có thông báo đã load xong nhé. Hay kiểm tra xem load được bao nhiêu trong thư mục chứa chương trình.

Chú ý 2: Nếu như đột nhiên bạn không download được (báo lỗi "the system cannot locate the object...") thì bạn hãy chờ hôm sau dùng lại nhé ,vì cơ sỏ dữ liệu đã thay đổi,chúng tôi chưa kịp update.(hoặc bạn có thể gửi thông báo lỗi đến email để chúng tôi biết để thay đổi dữ liệu.Sau khi thay đổi dữ liệu ,các bạn chỉ việc khởi động lại program và dùng như bình thường.
    Cấu hình yêu cầu:
    Chi can la Window la dc
    Chi vay thoi.
    Sau day la link:

Nguồn:

2. Những thành viên gởi lời cám ơn đến Major.Zin vì bài viết hữu ít này:

Providence (11-05-2010)

Cám ơn
    321
    Được cám ơn 554 trong 248 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    137

Chỉ cần chọn tên bộ truyện là chương trình tự động Download về phải không bạn?

Cám ơn
    129
    Được cám ơn 347 trong 163 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    80

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 trong 0 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    0

Mặc định Re: Tin hot day!Phan mem tai truyen tranh nhanh nhat trong nhung truyen tren vuilen.com

Tết đến rồi. Mọi người đã nghĩ ra món quà nào mang về cho gia đình chưa.

Nếu chưa thì bên mình đang cung cấp hạt điều rang muối cao cấp cực ngon cho dịp tết âm lịch này.

Giá hàng chất lượng chỉ 280k/ kg : có các gói 100g, 200g, 300g, 800g

Mình chỉ bán lẻ trong thành phố hồ chí minh thôi nhé.

phone : 0987401220