Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66
Kết quả 1 đến 1 của 1

Chủ đề: Sacraboar-một game chiến thuật thời gian thực(RTS) với lối chơi độc đáo và ngộ nghĩnh

Cám ơn
    1,699
    Được cám ơn 8,021 trong 3,653 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Rules Sacraboar-một game chiến thuật thời gian thực(RTS) với lối chơi độc đáo và ngộ nghĩnh

Trong game bạn cũng sẽ phải điều binh khiển tướng như trong những game RTS nổi tiếng, chỉ khác là nhiệm vụ của người chơi là phải cướp được chú lợn chiến tích (pig trophy) từ tay đối thủ cũng như bảo vệ chú lợn của mình không bị đối thủ cướp mất. Để cướp lợn của đối phương bạn chỉ cần cử một đơn vị quân (unit) đến pig-stand của đối thủ rồi chuyển chú pig đó về pig-stand của mình và ghi điểm.

Đối phương có thể cử quân để ngăn chặn bằng cách giết pig-carrier của bạn hoặc cướp pig của bạn. Bạn chỉ có thể ghi điểm khi pig của bạn đang ở pig-stand.

Khi game bắt đầu, người chơi đã được cung cấp đủ tiền để xây dựng đạo quân của mình. Mỗi khi một unit bị tiêu diệt, số tiền xây dựng unit đó sẽ được chuyển về cho bạn. Có 7 loại unit trong game, trong đó có 6 unit là để chiến đấu (fighter) và một unit còn lại là nông dân (builder). Nông dân có thể biến hình thành các tower, giúp bạn vừa có thể học được các phép thuật mạnh mẽ vừa tăng ngân sách cho bạn.

Sacraboar có nhiều mode chơi đa dạng hấp dẫn như League, Cup, Skirmish trong phần Single hoặc bạn có thể chơi với bạn bè cũng như những người chơi khác qua mạng LAN hoặc Internet.

Minimum System Requirements
    * Windows 7 / Vista / XP
    * 2.2 GHz Processor (Intel Pentium IV / Athlon 64 XP) or Better
    * 1 GB Available System Memory
    * 256 MB DirectX 9 Compatible 3D Video Card (NVidia 7600 / ATI X1600) or Better
    * 100% DirectX 9 Compatible Sound Card
    * 350 MB Available Hard Disk Space
    * DirectX 9.0c
    Download

(Mirror)

1. Mount file, install
    2. Copy folder data trong TiNYiSO chép đè lên data trong folder cài game
    3. Play
    Nguồn: tech24.vn

Lần sửa cuối bởi [Mr.P], ngày 23-06-2010 lúc 03:45 PM.

2. Những thành viên gởi lời cám ơn đến [Mr.P] vì bài viết hữu ít này:

vutranloc1 (28-01-2014)

Các Chủ đề tương tự

1. Ô ăn quan - Trò chơi dân gian ngộ nghĩnh
    Bởi kyanhphuong trong diễn đàn Games Online Việt Nam và Quốc Tế
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-02-2010, 07:51 PM