Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66
Kết quả 1 đến 1 của 1

Chủ đề: Chúc mừng ngày 8 tháng 3 - ngày phụ nữ Việt Nam

Cám ơn
    1,699
    Được cám ơn 8,021 trong 3,653 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Loveit Chúc mừng ngày 8 tháng 3 - ngày phụ nữ Việt Nam

NHẬT KÝ CHUỐI THÁNG 03
    Ngày 7-3
    Ngày mai mùng tám tháng ba
    Chị em ngóng đợi hết ra lại vào
    Anh em túm tụm thì thào
    Chị em sung sướng hết vào lại ra
    Ngày 8-3
    Hôm nay mùng tám tháng ba
    Chị em phấn khởi chạy ra chạy vào
    Anh em thấy thế "hổng" chào
    Chị em tức tối đi vào đi ra
    Ngày 9-3
    Qua ngày mùng tám tháng ba
    Chị em ủ rũ đi ra đi vào
    Anh em túm tụm lại chào
    Chị em sung sướng lại vào lại ra.

Nhân ngày 8-3, mình xin chúc tất cả các bà, các mẹ, các chị em gái, các thành viên nữ của forum Kết Nối Tất Cả có một ngày lễ thất hạnh phúc và vui vẻ. Chúc cho chị em ngày càng trẻ đẹp...

SiêuNhânGao

Nhân đây xin bonus cho các mày râu những lời chúc dòng SMS nhân ngày 8-3 nhé

Em cứ ngồi ngắm hoa. Em cứ ca cứ hát. Anh sẽ lo rửa bát. Anh sẽ lo quét nhà. Anh sẽ lo giặt là. Em uống gì anh pha. Chợ gần hay chợ xa. Anh lần ra được hết. Món em ưa anh biết. Em cứ chờ mà xem. Em đánh phấn xoa kem. Anh nhặt rau vo gạo. Em ung dung đọc báo. Anh tay nấu tay xào. Anh tự làm không sao. Đừng lo gì em nhé. Tà áo em tuột chỉ. Đưa anh khâu lại giùm. Nho anh mua cả chùm. Buồn mồm em cứ nếm. Bạn gái em mà đến. Cứ vô tư chuyện trò. Anh tắm cho thằng cu. Rồi anh ru nó ngủ. Màn hình bao cầu thủ. Nghe em hét "vào rồi". Hết một ngày em ơi. 24h thôi nhé. (8/3).chúc chị em phụ nữ ngày 08/03 vui vẻ nhé !!!

Kính chúc mẹ ! Không chỉ là trong này 8-3 mà tất cả 365 ngày đều luôn luôn vui vẻ, hạnh phúc! Để cho con luôn được nhìn thấy nụ cười, ánh mắt, cho con được cảm nhận tình yêu thương của mẹ suốt cuộc đời... Và nhiều hơn thế nữa.

Gửi mẹ yêu của con! Con chẳng biết nói gì hơn, nhân ngày 8-3 con chỉ biết chúc mẹ luôn luôn mạnh khoẻ, hạnh phúc và luôn luôn là người mẹ mà con yêu quý nhất!

1. Nhân ngày Quốc tế phụ nữ 8/3, chúc em/chị/bạn ngày một xinh đẹp để ngày càng có nhiều chàng trai đeo bám nhằng nhằng như lửa bám xăng, như răng bám lợi, như trời bám mây, như cây bám đất, như bít tất bám… bàn chân.

2. Nhân ngày 8/3, chúc em/chị/bạn: Hay ăn chóng béo. Tiền nhiều như kẹo. Tình chặt như keo. Dẻo dai như mèo. Mịn màng trắng trẻo. Sức khỏe như heo.

3. Loading…16%...37%...79%...100%. Done. You are successfully loaded in my heart.

4. Thuê bao quý khách hiện đang bị 1 thuê bao khác để ý. Đề nghị quý khách chú ý!

5. Con kính chúc Mẹ không chỉ 8 tháng 3, mà 365 ngày, Mẹ đều luôn vui vẻ, để Bố thấy Mẹ cười, để cả nhà vui tươi. Bố con con yêu Mẹ…

6. MobiFone xin thông báo: Thuê bao 09xxxxx vừa gửi tới bạn một NỖI NHỚ, nhưng nó nặng 2.000MB nên không thể đi được. Chúng tôi chỉ thầm ước anh ấy gửi ngắn thôi: “Anh yêu em mãi mãi”. Happy women’s day!

7. Nhân ngày mùng 8 tháng 3, chúc chị em có làn da mịn màng, chúc cho môi thắm dịu dàng, chúc cho chân trắng lại càng thêm xa.

8. Hôm nay 8/3 anh nhờ bưu điện gửi tới tặng em một món quà. Đó là nỗi nhớ của anh dành cho em lúc này. Nhưng rất tiếc, họ từ chối. Họ nói rằng vì nó quá lớn. Anh phải làm sao đây?

9. Hôm nay có 3 người hỏi anh về em đó. Anh đã cho họ một chút thông tin về em, hy vọng họ sẽ tìm thấy em trong thời gian sớm nhất. Đó chính là 3 vị thần: Sức khỏe, May mắn và Tình yêu.

10. Đêm qua anh mơ thấy thiên thần, thiên thần hỏi anh mong muốn điều gì? Anh xin người hãy chăm sóc cho em. Nhưng người nói “Không!”. “Tại sao?” anh hỏi. Người nói: “Thiên thần không thể chăm sóc cho thiên thần”. Happy women’s day!

11. Nếu như nói trái đất may mắn vì có được mặt trời, những con thuyền may mắn vì có đại dương để vùng vẫy, cỏ cây có mặt đất để sinh tồn... thì phải nói anh là một người cực kì may mắn vì anh đã có được em trong cuộc đời.

12. Tặng em một món quà bé nhỏ tên là buổi sáng tốt lành, được gói bằng sự chân thành, buộc bằng sự quan tâm và dính keo bằng lời cầu nguyện của anh, để em được an bình và hạnh phúc cả ngày. Yêu em nhiều lắm. Happy 8/3!

13. Phụ nữ tạo ra để người ta yêu chứ không phải để người ta hiểu. Xin gửi tới tất cả phái đẹp những lời chúc tốt đẹp nhất nhân ngày quốc tế phụ nữ 8/3 này nhé!

14. Trên Trái Đất có 6.000.000.000 người. Và anh không hiểu vì sao anh chỉ nhắn tin cho mỗi mình em. Có lẽ vì 5.999.999.999 người còn lại không thể thay thế được em

15. Mỗi ngày, khi Chúa mở cánh cửa thiên đường, Ngài nhìn anh và hỏi: “Điều ước hôm nay của con là gì?”. Anh trả lời: “Xin Người hãy bảo vệ người đang đọc tin nhắn này”

16. Anh ước gì một ngày có 25h để anh có một giờ không nhớ đến em.

17. Hướng đi: Các vì sao

Người lái: Tình yêu

Phương tiện: Trái tim

Hành khách: Em và anh

Vé không được trả lại bởi anh đã mua bằng 3.000 cái hôn.

18. Em bị triệu đến toà án vì đã bước vào ước mơ của anh, đánh cắp trái tim anh, và cướp đi mọi cảm xúc trong anh. Em bị kết án ở bên anh mãi mãi. Em có gì biện hộ không?.

19. Chồng có thể hôn vợ, bướm có thể hôn hoa, rượu có thể hôn ly. Và em, em có thể hôn anh được không?

20. Nếu cần một người chia sẻ và ở bên em lúc buồn, hãy gọi đến số 09xxxx. Đó là tổng đài chỉ dành riêng cho em đấy!

21. Chỉ trái tim rộng mở mới nhận được TÌNH YÊU.

Chỉ cái đầu rộng mở mới nhận được sự THÔNG THÁI.

Chỉ bàn tay rộng mở mới nhận được QUÀ TẶNG.

Và…

Chỉ một người đáng yêu mới nhận được TIN NHẮN của anh.

22. Nếu giọt nước là những nụ hôn, anh sẽ trao em biển cả. Nếu lá là những ôm ấp vuốt ve, anh sẽ tặng em cả rừng cây. Nếu đêm dài là tình yêu, anh muốn gửi em cả trời sao lấp lánh. Nhưng trái tim anh không thể dành tặng em được vì nơi đó đã thuộc về em rồi.

2. Đã có 2 thành viên gởi lời cám ơn đến [Mr.P] vì bài viết hữu ít này:

trojan (08-03-2011),TuấnDương (18-03-2011)