Flash Slideshow Maker Professional 5.0 fULL cRACK

Bạn muốn tạo một album riêng với phong cách chuyên nghiệp? Chắc chắn phần mềm Flash Sile Show Maker là công cụ bạn không thể bỏ qua.

Phần mềm Flash Sile Show Maker là sản phẩm của hãng SkyAlbum. Ưu điểm của phần mềm này là hoàn toàn miễn phí, với dung lượng chỉ 6,25 MB nên bạn không mất nhiều thời gian để dowload.

Sau khi đã cài đặt thành công bạn hãy click vào biểu tượng của Flash Sile Show Maker để bắt đầu tạo album ảnh của riêng mình. Lúc này giao diện của phần mềm sẽ xuất hiện và bạn hãy chọn phần Create New Project ở trên màn hình và nhấn tiếp vào ô Add Photo để đưa thêm ảnh vào album. Sau khi đã chọn xong ảnh bạn nhấn Open để mở xem ảnh và chỉnh sửa. Muốn thêm một lời thoại vào hình hay biểu tượng vui nào đó, bạn chọn hình mình cần và bấm vào nút View Photo ở bên trên. Trong cửa sổ View Photo bạn click tiếp vào ô Tab Text để nhập 1 đoạn lời thoại vào hình còn ô Tab ArtClip dùng để chèn những biểu tượng vui.

Khi đã hoàn thành các bước “make up” cho tấm ảnh của mình bạn nhấn Next để tiếp tục. Tiếp theo sẽ xuất hiện các ô để bạn điền thông tin, ô Album Title là tên album của bạn, muốn thay đổi màu nền của album thì bạn chọn ô Background Color. Sau đó bạn hãy chọn phông nền cho album ảnh của mình tại ô Theme và chọn hiệu ứng tại ô Decorate the photo with.

Đặc biệt, với phần mềm này bạn có thể lồng ghép những ca khúc, những bản nhạc mà mình yêu thích vào trong album ảnh. Bạn click vào ô Background music for SlideShow, chọn Add để đưa bài hát vào rồi bẩm Next để tiếp tục. Bạn cũng nên lưu ý rằng phần mềm chỉ hỗ trợ 3 dạng file nhạc là mp3, wma và wav.

Nếu muốn để album ảnh trên máy bạn hãy chọn ô Creat Flash File Only, chọn ô Make a Gift để in album ra đĩa và chọn ô cuối để Upload ảnh lên mạng, sau đó bạn nhấn Next và Publish Now để hoàn thành. Công việc còn lại của bạn bây giờ là click vào ô View Flash Slide Show để thưởng thức tác phẩm tuyệt vời của mình.