Text Link Text Link: Truyện Tranh 18+ | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66
đệ nhất danh sách | mio ishikawa | 988bet
Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: 6 con Thú cưỡi mới cho Jx

Hybrid View

Cám ơn
    116
    Được cám ơn 605 trong 214 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    183

15 6 con Thú cưỡi mới cho Jx

Linkdown: spr + icon 6 loại thú mới, riêng con Hắc Long Mã lấy icon của Thiên Tứ Hắc Hổ cũng được vì con này không thấy icon:

Té Đi Nhóc

Cám ơn
    1,699
    Được cám ơn 8,021 trong 3,653 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Mặc định Trả lời: 6 con Thú cưỡi mới cho Jx

Nhớ võ lâm làm gì có mấy con này ta ^^!

Cám ơn
    116
    Được cám ơn 605 trong 214 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    183

À Giờ Jx Phát Triển Lắm Ông Ơi Phi Phong Nữa Tí Tui Share Cho
    Té Đi Nhóc

Cám ơn
    4
    Được cám ơn 34 trong 15 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    19

demo thì demo nhưng mất gốc võ lâm là cái chắc Cho Hổ Và ô kim là đủ rồi

Tên Miền Giá Rẻ: http://maychu.me

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 trong 0 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    0

Xin cho minh link phi phong nua

Cám ơn
    0
    Mức độ nổi tiếng
    0

Mặc định -

Cảm ơn anh PTG về bài viết rất hữu ích và chúc mừng anh đã nhận được “ Quà” từ Thầy ạ. Em mới tập không lâu và cũng gặp phải một số vấn đề như anh đã đề cập ở trên, riêng em thì thấy khó nhất là tư tưởng, suy nghĩ của mình khi ngồi luyện. Lúc thì suy nghĩ lung tung đủ mọi việc, từ công việc đến học hành, bạn bè, các vấn đề khó khăn đang gặp phải…rồi mới chợt nhớ ra..à..mình phải loại bỏ các suy nghĩ ấy đi, phải tập trung vào lời Thầy. Ấy thế mà khi ko suy nghĩ gì nữa thì lại…buồn ngủ..hic, chắc vì vậy mà hiệu quả sẽ không cao. Thỉnh thoảng em cũng có gặp 1 số hiện tượng lạ, ví dụ mấy hôm trước em bắt đầu ngồi luyện với một tâm trạng rất thoải mái và vui tươi vì mới giải quyết xong công việc , nhắm mắt nghe lời dẫn của Thầy, bỗng nhiên như có gì đó hiện ra ..giống như có một không gian rộng lớn xuất hiện trước mắt đang kéo em vào. Sợ quá vì lúc ý nghĩ: rõ ràng mình đang nhắm mắt cơ mà..rồi tim thì đập nhanh, mắt chỉ muốn mở luôn ra cho đỡ sợ. Khi đọc bài của anh em biết mình cần làm gì rồi.. “cứ để chúng xuất hiện thật tự nhiên và hoan hỉ ghi nhận chúng lại”..Giờ thì em tin rằng, cứ cố gắng luyện tập dù mới như em hay đã tập một thời gian như các anh chị thì càng ngày ta sẽ càng khám phá thêm được những điều kì diệu từ môn KCTL này, không cần phải sợ gì nữa. Con cảm ơn Thầy và các anh chị đã quan tâm đến những người mới luyện như con và nhiều bạn khác nữa, dù mới nhưng cũng rất tâm huyết – sẽ quyết tâm học và tiến bộ đấy ạ.

Cám ơn
    0
    Mức độ nổi tiếng
    0

Mặc định -

Trên din àn này ã có mt thread ca bác Pheng v con ng nào là tt nht cho dân ch Vit Nam thì tôi cng xin mn bác Pheng gi ý m ra mt ch tng t : Theo quý v : con ng nào là tt nht cho CSVN?

Cám ơn
    0
    Mức độ nổi tiếng
    0

Mặc định -

Mình mới thử học. nhưng nói thật là trả hiểu gì?Trước mình cũng từng thử tập điều khí và làm nóng người khi thấy rét.Nhưng khi học ở đây thì hơi khó.Trong đoạn băng rất nhiều từ khó hiểu.Về cách vận khí di chuyển thì nói hơi chung chung. nếu có hình ảnh kèm theo,chỉ dẫn đường đi của khí huyết thì dễ hiểu hơn nhiều.Mình có thể nhìn 1 lần là làm đượcnhư đường vận khí thái cực quyền đấy,có tranh vẽ nên nhìn hiểu ngay,nhưng nghe thế này hơi khó.Thứ nhất: chưa biết rõ về huyệt đạo. Thứ 2: Về đường đi của dòng khí lại càng mù mờ...Nói chung là rất nhiều vướng mắc.Có ai giai thick giúp mình được ko.Nếu có thể thì e mong thầy NQT giải đáp, và chỉ dẫn giúp e với. thanks