Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66
Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Mở thêm BOX - Về Học Tập + Du Học!

Cám ơn
    2
    Mức độ nổi tiếng
    0

Mặc định Mở thêm BOX - Về Học Tập + Du Học!

Mình vào diễn đàn của bạn cảm thấy diễn đàn phát triển rất mạnh và thu hút được nhiều bạn vào tham gia.nhưng vẫn cảm thấy có gì đó thiếu thiếu..xem lại thì hình như góc học tập chưa được phát triển mạnh và rõ ràng, xu hướng bạn trẻ Việt bây giờ học và chơi khá rõ ràng,giải trí cũng kèm theo học tập.nên nếu không phiền mong Chủ diễn đàn cho thêm 1 Mục đó.tui làm về Du học có mấy chương trình du học hè và học bổng du học nhưng ko biết nên post ở đâu cho phù hợp!
    xin cảm ơn!

<= tư vấn du học miễn phí cho 100 người đầu tiên

2. Những thành viên gởi lời cám ơn đến maximocn vì bài viết hữu ít này:

Mr.Handsome (04-05-2011)

Cám ơn
    115
    Được cám ơn 158 trong 78 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    38

Mặc định Trả lời: Mở thêm BOX - Về Học Tập + Du Học!

Trích dẫn Gửi bởi maximocn Xem bài viết
    Mình vào diễn đàn của bạn cảm thấy diễn đàn phát triển rất mạnh và thu hút được nhiều bạn vào tham gia.nhưng vẫn cảm thấy có gì đó thiếu thiếu..xem lại thì hình như góc học tập chưa được phát triển mạnh và rõ ràng, xu hướng bạn trẻ Việt bây giờ học và chơi khá rõ ràng,giải trí cũng kèm theo học tập.nên nếu không phiền mong Chủ diễn đàn cho thêm 1 Mục đó.tui làm về Du học có mấy chương trình du học hè và học bổng du học nhưng ko biết nên post ở đâu cho phù hợp!
    xin cảm ơn!

<= tư vấn du học miễn phí cho 100 người đầu tiên
    cảm ơn bạn đã đặc biệt quan tâm đến 4r. ý kiến đóng góp của bạn được ghi nhận và sẽ được a Dương xem sét trong time ngắn nhất thanks
    Đọc không "Thank" xem thường người viết.
    "Thank" không đọc bán rẻ nội dung.

4. Những thành viên gởi lời cám ơn đến Mr.Handsome vì bài viết hữu ít này:

maximocn (04-05-2011)