Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66
Kết quả 1 đến 1 của 1

Chủ đề: Bạn nào cần tài liệu ôn thi IELTS thêm thì vào đây nhé!

Cám ơn
    9
    Được cám ơn 3 trong 3 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    16

Party Bạn nào cần tài liệu ôn thi IELTS thêm thì vào đây nhé!

Ngày nay, số lượng các bạn sinh viên, học sinh việt Nam muốn đi du học hoặc học cao hơn tại các trường quốc tế đã tăng hơn rất nhiều so với trước đây. Và hầu như bạn nào cũng đều muốn có được 1 cái bằng IELTS (band 5.5 trở lên)để apply vào các trường mà mình mong muốn. Chính vì lý do, các trung tâm ôn luyện IELTS mọc lên như nấm để đáp ứng nhu cầu ôn luyện của các bạn. Thế nhưng, trong số những người ôn luyện IELTS cũng có 1 phần không theo học các lớp luyện thi, hay là muốn luyện tập thêm nhiều hơn nữa để improve skills của mình. Và hôm nay mình xin phép được đưa ra 1 vài bộ tài liệu nhằm phục vụ cho việc ôn luyện IELTS ở nhà cho các candidates.

Hiện nay mình đang có 6 bộ tài liệu ôn thi IELTS, đó là những bộ đề để luyện tập năng cao 4 skills. mình có các bộ sau ( bao gồm file PDF, files nghe listening và có cả key cho các tests lun) Cambridge IELTS bộ số 1,4,5,6,7 ( 2 và 3 mình tìm chưa ra, vẫn đang cố tìm đây) và bộ Ielts Practice Tets của ông Petter May.
    Nếu bạn nào có cần thì comment cho mình hoặc nhắn vào Y!M bên dưới, mình sẽ cung cấp links donwload cho ( mà mấy bạn chịu khó download chút ha, tại file hơi nặng )
    Mình đưa trước mấy bạn links của cuốn Cambridge 1 ha.

Bạn nào cần cứ nói, mình sẽ đưa thêm links.
    nick yahoo:
    Rất vui được share với các bạn

2. Những thành viên gởi lời cám ơn đến tranthai_12c1 vì bài viết hữu ít này:

wefu (17-08-2013)

Các Chủ đề tương tự

1. bộ tài liệu tự học ielts, ielts speaking chuyên sâu gồm 93 giáo trình 8.0. PRO
    Bởi loan_inthienha trong diễn đàn Thư viện download miễn phí eBook, tài liệu miễn phí
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 17-03-2011, 10:13 PM
  2. bộ tài liệu tự học ielts, ielts speaking chuyên sâu gồm 93 giáo trình 8.0. PRO
    Bởi loan_inthienha trong diễn đàn Thư viện download miễn phí eBook, tài liệu miễn phí
    Bài viết cuối: 12-03-2011, 04:34 PM
  3. hướng dẫn ôn thi IELTS :High Impact IELTS Academic Module - Patrick Bourne
    Bởi wazer.us trong diễn đàn Thư viện download miễn phí eBook, tài liệu miễn phí
    Bài viết cuối: 02-02-2011, 01:53 PM
  4. Tài liệu hướng dẫn ôn thi IELTS bandscrore 5.5-7.0-IELTS for Academic Purposes
    Bởi wazer.us trong diễn đàn Thư viện download miễn phí eBook, tài liệu miễn phí
    Bài viết cuối: 31-01-2011, 10:47 PM