Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66

Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Mu Quyền Năng Season V full open 20-5-2011 Quyền lực và đẳng cấp dành cho ai???????????

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 trong 0 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    0

Mặc định Mu Quyền Năng Season V full open 20-5-2011 Quyền lực và đẳng cấp dành cho ai???????????

Xin chào mừng các bạn đến với Lục Địa Mu Quyền Năng-nơi chiến tranh bùng nổ,nơi quyền lực được định đoạt bằng chính đôi tay và công sức của mình....Ai sẽ làm bá chủ Mu Quyền Năng,ai sẽ có địa vị cao nhất,nhiều quyền lực nhất. . . .Nào hãy cùng nhập cuộc với Mu Quyền Năng để biết mình có thể làm bá chủ được hay không. . . Mu Quyền Năng Open 20-5-2011
    Trang chủ :
    Diễn đàn :
    Link Down bản Full :
    Link Down bản Patch :

Các bạn đã biết được hết thế giới Mu huyền bí chưa,chưa đâu,còn rất nhiều,rất nhiều thứ đang chờ bạn khám phá và chinh phục.Chúng tôi-BQT MU Quyền Năng,những người rất tâm huyết với Mu-một game online lâu đời nhất,nó đã khẳng định được vị trí của mình trong làng game,nhưng gần đây có rất nhiều mu mới ra mắt và cũng chỉ tồn tại trong một thời gian ngắn đã làm mất lòng tin của các bạn vào sự ổn định của Mu Online.Chúng tôi đều là nhưng người rất thích chơi mu,sau quá trình đúc kết kinh nghiệm lâu dài,đến nay chúng tôi đã có thể cho ra mắt Mu Quyền Năng-tâm huyết của chúng tôi,đến với các bạn với lời cam kết đảm bảo chắc chắn nhất về sự phát triển ổn định và lâu dài.

Mu Quyền Năng đảm bảo 100% sự công bằng cho các bạn.Với đội ngũ GM nhiệt tình,các bạn sẽ nhận được hỗ trợ nhanh chóng khi có vấn đề vướng mắc trong game,chúng tôi luôn luôn lắng nghe và tiếp thu ý kiến của các bạn,nếu có ý kiến hãy đăng lên diễn đàn để cùng bàn luận công khai minh bạch giữa GM và game thủ.

Server Mu Quyền Năng được bố trí hợp lý với 2 server :
    -Server 1 : Nơi khẳng định quyền lực :starwars:

-Server 2 : Non Pk dành cho người mới và người yêu hòa bình :y63:

Mu Quyền Năng với những tính năng rất độc đáo,bạn có thể tạo item ex từ item thường,nâng cấp item....ngay trên trang web.Đặc biệt với tính năng ủy thác offline,ngay cả khi bạn không chơi vẫn có thể tích lũy điểm để đổi ra lần rs,các bạn sẽ không còn lo tụt top khi không có thời gian chơi nữa.
    Khi bước vào thế giới Mu Quyền Năng các bạn sẽ có nhưng trải nghiệm thú vị,với những event được tổ chức nhằm tạo lên sự vui vẻ thoải mái cho các bạn,phần thưởng của các event sẽ là những set đồ long lanh với hiệu ứng hình ảnh cực đẹp của Mu Quyền Năng.

Còn chờ đợi gì nữa nào các bạn,hãy tham gia Mu Quyền Năng để khẳng định đẳng cấp vượt trội của các bạn.
    Chào đón các bạn tại server Mu Quyền Năng....

Xem thêm chủ đề liên quan:

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 trong 0 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    0

Mặc định Trả lời: Mu Quyền Năng Season V full open 20-5-2011 Quyền lực và đẳng cấp dành cho ai???????????

Mu Quyền Năng Open 20-5-2011 Rs Hoàn Toàn Miễn Phí không mất chaos cre blu trong quá trình rs
    Lần sửa cuối bởi yeulinh4ever, ngày 18-05-2011 lúc 07:20 PM.

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 29-09-2011, 10:25 PM
  2. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 26-09-2011, 12:18 AM
  3. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 15-09-2011, 01:16 PM
  4. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 20-07-2011, 10:36 PM
  5. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 22-06-2010, 10:33 PM