Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin
Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Ai có phần mềm D3D ko?

Cám ơn
    569
    Được cám ơn 171 trong 103 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    80

Cry Ai có phần mềm D3D ko?

Có ai có phần mền Direct3D ko?

máy nhà lâu lâu nó cứ bị hư hoài phải cài lại hoài

nhưng lần này cài hoài mà nó ko chơi dc chỉ chơi dc đế chế I

còn mấy game khác thì ko chơi dc

THE LEGEND OF COUNTER-STRIKE IS BACK!!!!

Cám ơn
    58
    Được cám ơn 78 trong 30 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    24

Loveit Trả lời: Ai có phần mềm D3D ko?

Trích dẫn Gửi bởi [Cass]_Nhoncute Xem bài viết
    Có ai có phần mền Direct3D ko?

máy nhà lâu lâu nó cứ bị hư hoài phải cài lại hoài

nhưng lần này cài hoài mà nó ko chơi dc chỉ chơi dc đế chế I

còn mấy game khác thì ko chơi dc
    Trước hết nó ko hẳn là phần mềm, mà là Driver - thiết bị điều khiển phần cứng. Mình có bản từ động cài đặt hầu hết Driver tải tại , bạn chỉ tải về bản của Xp thôi nhé, sau khi tải về thì giải nén ra rồi chạy, nó sẽ tự động cài hết các Driver còn thiếu cho bạn, hoặc nếu bạn chỉ cần Driver của Graphics - D3D thì mình sẽ up thêm, hoặc bạn nói cụ thể thể tên loại Driver đó càng tốt. Nhưng trước hết có lẽ bạn nên cài đặt 1 trình diệt virus vì thường thì D3D vốn ko bao giờ bị hỏng, hoặc rất hiếm, nên nguyên nhân có lẽ máy bạn đã bị nhiễm nặng virus, muốn giải quyết tận gốc bạn nên cài đặt trình diệt virus như Avira - vừa nhẹ mà khá tốt dù là bản Free, AVG - cũng rất tốt nên dùng bản có phí, có thể kiếm đc key, BitDefender hoặc Kaspersky - Cả 2 trình này cũng đều rất tốt nhưng nặng máy, Bit thì kiếm crack đc còn Kas thì hình như hơi khó. Nên dùng Avira, dưới đây là link avira bản Free tại , hoặc tại - link trực tiếp từ trang chủ, chúc vui.
    $$ Dark or Light $$

3. Đã có 2 thành viên gởi lời cám ơn đến freeze_boy_hl vì bài viết hữu ít này:

TuấnDương (28-09-2011),[Cass]_Nhoncute (28-09-2011)

Cám ơn
    569
    Được cám ơn 171 trong 103 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    80

Loveit Trả lời: Ai có phần mềm D3D ko?

Trích dẫn Gửi bởi freeze_boy_hl Xem bài viết
    Trước hết nó ko hẳn là phần mềm, mà là Driver - thiết bị điều khiển phần cứng. Mình có bản từ động cài đặt hầu hết Driver tải tại , bạn chỉ tải về bản của Xp thôi nhé, sau khi tải về thì giải nén ra rồi chạy, nó sẽ tự động cài hết các Driver còn thiếu cho bạn, hoặc nếu bạn chỉ cần Driver của Graphics - D3D thì mình sẽ up thêm, hoặc bạn nói cụ thể thể tên loại Driver đó càng tốt. Nhưng trước hết có lẽ bạn nên cài đặt 1 trình diệt virus vì thường thì D3D vốn ko bao giờ bị hỏng, hoặc rất hiếm, nên nguyên nhân có lẽ máy bạn đã bị nhiễm nặng virus, muốn giải quyết tận gốc bạn nên cài đặt trình diệt virus như Avira - vừa nhẹ mà khá tốt dù là bản Free, AVG - cũng rất tốt nên dùng bản có phí, có thể kiếm đc key, BitDefender hoặc Kaspersky - Cả 2 trình này cũng đều rất tốt nhưng nặng máy, Bit thì kiếm crack đc còn Kas thì hình như hơi khó. Nên dùng Avira, dưới đây là link avira bản Free tại , hoặc tại - link trực tiếp từ trang chủ, chúc vui.
    thanks nha để tui tải thử

Nhà tui có avira đó rồi. nhưng ít cho nó diệt lắm
    THE LEGEND OF COUNTER-STRIKE IS BACK!!!!