PTS-Trang kiếm tiền mới toanh

Hunting4freebies.com , không rút tiền tối thiểu,các offer cực dễ làm,chỉ cần đăng kí và xác nhận email là xong,chỉ mất nửa tiếng bạn kiếm được gần 1$.ngoài ra có rất nhiều cuộc thi có giá trị cao mà bạn sẽ kiếm đựơc point (point có thể đổi ra tiền mặt).Hunting4freebies.com hay nhất là có rất nhiều cuộc thi mà rất dễ kiếm được point,với 15 point bạn có thể Upgrade XX-Large(nếu mua bằng tiền mặt là 15$,không cần quá chăm chỉ bạn cũng có thể kiếm 5-10 point 1 ngày,và nếu thật sư chăm chỉ bạn có thể dẫn đầu 1 cuộc thi và kiếm được vài chục poin-bạn có thể Upgrade rồi.Thật sự tôi thấy trang này rất hay và dễ kiếm, có điều trang này check IP kĩ lắm còn kinh hơn thằng jillsclickcorner,bác nào có sock ngon kiếm khá lắm,trang nay cho bọn US nên ưu tiên US.Rút tiền qua Paypal nhé, cực nhanh hôm qua tôi kiếm được 0,97$ rút luôn,sáng nay kiểm tra mail gịât mình đã thấy tiền rùi.login vào site thấy minh chiến thắng trong cuộc thi PTS kiếm được 25 point + 1,28 point DAILỴACKPOT ...hehe... Upgrade XX-Large luôn, ngoài ra còn có một số mẹo để kiếm thêm tôi sẽ nói sau.Các bạn đừng ngần ngại chỉ mất mấy phút thôi tôi đảm bảo bạn không thể bỏ qua trang này được 10-16 nhấp chuột 0,01 $ mỗi ngày,ngay lập tức có tiền trong tài khoản và bạn có thể rút ngay
Chắc chắn các bạn sẽ thích site này.

Đây là link đăng kí mong các bạn ủng hộ :

Bạn nào đăng kí theo refs của tôi nhớ để lại mail tôi sẽ check và gửi hướng dẫn cụ thể qua mail

----------------------THANK---------------------

TB : các bạn có thắc mắc xin cứ đưa ra ý kiến ,tôi update liên tục