Đây là một hình thức kiếm tiền trên mạng cũng khá thú vị tại việt nam, bạn chỉ cần hoàn thành các cuộc điều tra trong ngày và khi hoàn tất bạn sẽ được nhận số điểm từ những cuộc điều tra đó( mình sẽ giới thiệu ở bên dưới)

Ghi chú:
1. VN Online Survey là bàn làm việc của
2. Khi đăng ký, xin bạn điền vào thông tin cá nhân thật của bạn.
3. Khi tham gia điều tra, xin bạn trả lời thành thực. Nếu phát hiện những thông tin làm giả cố ý, chúng tôi có quyền bỏ những điểm của hội viên đã thu được thông qua điều tra.
trang này rất uy tín nó có trụ sở chính tại INDOnesia và phát triển tại các quốc gia như ThaiLAn , VietNam , Singapo... hãy đọc và đăng ký ngay để kiếm tiền nhé

Nào và bây giờ các bạn hãy bắt đầu bằng việc đăng ký tại đây

1. các bạn làm theo hướng dẫn:

2. Các bạn vào mục thông tin của tôi và điền đầy đủ

3. sau đó bạn vào điểm của tôi để kiểm tra đã được 30 điểm đk chưa và bắt đầu điều tra để kiếm tiền bằng thao tác kick vào nút home

4. chọn thay nhau điều tra

5 . chọn các danh mục, vấn đề điều tra . những chữ màu đỏ trong ảnh

6. Các điều tra sẽ hiện ra thông tin để bạn lựa chọn.

7. Vậy là đã xong công việc của ngày hôm nay rồi đó. đây là bằng chứng thanh toán

và đây là danh sách thanh toán trên trang chủ:

nếu các bạn còn hoài nghi hãy sheach nó lên google các bạn sẽ thấy ngay nó là trang web có trụ sở tại INDONESIA và có chi nhánh tại các nước đông nam Á trong đó có Việt Nam. các bạn có thể vào trang web này của các nước khác để xem bằng chứng trả tiền của họ.

các bạn còn chờ gì nữa nhanh tay thêm nó vào danh sách kiếm tiền của bạn nào . bắt đầu TẠI ĐÂY

( đăng ký xong các bạn vui lòng vào mail để kick hoạt tài khoản mới thành công)

Khi đăng ký xong bạn có thể vào mục bảo thêm một bạn bè . ..copy link đó và giới thiệu cho một người bạn,những người thân, làm cùng công ty hay là như mình đang giới thiệu trên diễn đàn này chẳng hạn. VD ngày bạn giới thiệu được 10 người bạn sẽ có thêm 100k ( giới thiệu 1 người được tặng 10.000VND) ~ 20k hoàn tất bản điều tra nữa là đã có 120k trong một ngày rồi.

Nếu các bạn là nhân viên văn phòng có thời gian ranh rối ngồi trước máy tinh , hay các bạn muốn kiếm thêm vào lúc freetime không biết các bạn đã kiếm tiền qua mạng với các hình thức offer , PTC, PTU ...chưa. nhưng nó cũng giúp bạn kiếm được một số tiền không phải là ít so với time mình bỏ ra. 1 tiếng trên ngày/có thể kiếm được vài tram k một tháng ( đấy là ít ) nếu có sự đầu tư như rất nhiều người, dân MMO(makemoney online )kiếm tiền trên mạng đã thành công với số tiền lên đến hàng chục USD / ngày. mình mới bắt đầu nhưng cũng đủ tiền xăng xe, tiêu dùng lặt vặt đó và tất nhiên money ngày càng tăng. kiếm tiền trên mạng yêu cầu , đòi hỏi bạn phải kiên trì...và tất nhiên bạn sẽ được trả công xứng đáng.

Chúc các bạn thành công