Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66
Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Warcraft III ( Bàn Luận Và Hỏi Đáp )

Cám ơn
    185
    Được cám ơn 637 trong 272 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    245

Mặc định Warcraft III ( Bàn Luận Và Hỏi Đáp )

Tạm THời Mình Đang Xin AdMin Mở Topic Riêng Về Warcraft Nhung Chưa Được Phép Nên Mình Mạn Phép Mở Một Topic Vậy

WarCraft III: Reign of Chaos

WarCraft III : The FrozenThoren
    Link :

Patch 1.21a Garena giờ người ta chỉ saj` only 1.21a thui Đó Là Patch NoCd Đó Mình Khuyên Các Bạn Nên Gaj` Warcraft Mặc Định Là Ổ Đĩa C Cho Dễ Update

Cd Key WarCraft III: Reign of Chaos : PEDGSV-9D7R-ONQF2M-JT4U-5ZBKPC

Cd Key WarCraft III : The FrozenThoren :C9JC7R-XNYY-BNFNWD-DWNJ-PCX7XJ

To Be Còn-ti-niêu

2. Đã có 2 thành viên gởi lời cám ơn đến Lupin vì bài viết hữu ít này:

chiponoy (15-03-2009),TuấnDương (25-02-2009)

Cám ơn
    185
    Mức độ nổi tiếng
    245

Đây là bài viết hướng dẫn chi tiết về việc chơi Warcraft (Dday, Dota, Melee,Custom Games maps...) với Garena. Hy vọng sau bài viết này các bạn sẽ hiểu rõ hơn về cách chơi game Warcraft trên Garena, đối với các game khác, các bạn có thể làm tương tự. Để có thể sử dụng Garena chơi game Warcraft, bạn cần làm theo những bước sau:

Bước 1: Download bản Garenamới nhất từ website
    Bước 2: Sau khi download bản Garena về **y, bạn cài đặt Garena vào **y như 1 software bình thường. Sau khi cài đặt, bạn cần có 1 tài khoản (account) để có thể sử dụng. Bạn có thể truy cập vào địa chỉ hoặc click vào icon "Sign UpNow" khi khởi động Garena để có thể đăng ký 1 tài khoản. Việc đăng ký tài khoản với Garena rất dễ dàng, vì bạn không cần phải xác nhận thông tinqua email.

Bước 3: Khi đã đăng ký xong tài khoản từ trang web , bạn dùng thông tin đăng ký đó để đăng nhập vào Garena. Chú ý bạn có thể chuyển đổi qua lại các ngôn ngữ bằng việc click vào nút "Ngôn ngữ" :

nhưng tốt nhất các bạn nên dow bản gg của ViêtNam cho nhanh
    Bước 4: Đây là màn hình sau khi bạn đã đăng nhập thành công vào Garena.

- Phía bên trái là danh sách các game được Garena hỗ trợ hiện nay.

- Phần giữa trang là tin tức được cập nhật trực tiếp từ trang chủ , các replays mới nhất từ các giải đấu trên thế giới, và các guide dota chất lượng cao.

- Phía trên bên phải là thông tin của bạn, bao gồm Tên tài khoản, Hình ảnh đại diện (Avatar), thanh điểm kinh nghiệm (experience bar).

Bước 5: Để có thể chơi game Warcraft với Garena, bạn chọn vào icon "War3 TFT RPG" ở phía trên bên trái, sau đó chọn khu vực ASEAN ở cột kế bên, và bạn sẽ thấy thông tin về các Việt Nam Room hiện ra ở cột kế tiếp. Con số được khoanh tròn là số người đang ở trong Room so với sức chứa tối đa của Room (255).

Bước 6: Bạn chọn 1 room từ danh sách trên, và double click vào để tham gia Room. Màn hình của bạn khi đã đăng nhập vào Room như sau :

- Phần giữa trang là khung chat chung giữa những người chơi trong Room.
    - Phía bên phải là thông tin về người chơi trong Room : Cấp bậc (level), chỉ số Ping, Bộ tộc (Clan), Rank.
    - Ping của mỗi người luôn là N/A(Not Applicable) khi tự xem, vì không thể tự đo được chỉ số Ping củamình. Còn các vạch , hoặc số ping phản ánh chất lượng đường truyền củabạn đối với người chơi ấy, số vạch càng ít (chỉ số ping càng ít) thì chất lượng sẽ càng tốt.
    - Để có thể tạo được bộ tộc (Clan/Team) riêng cho mình, bạn cần phảiđạt đến level 25. Hoặc có các khác là tham gia vào các cuộc thi, giải đấu trên GG để nhận được phần thưởng là điểm kinh nghiệm hoặc quyền được tạo clan riêng.

Bước 7: Để có thể thiết lập việc cài đặt game Warcraft với Garena, bạn click vào nút "Cài đặt" để được đưa đến cửa sổ cài đặt game.

Bạn chọn "War3 TFT RPG", và click vào nút "Xem" để tìm đường dẫn đến file cài đặt Warcraft là War3.exe. Hoặc bạn có thể để GG tự tìm kiếm file bằng cách nhấn vào nút "Tìm kiếm".

Cuối cùng bạn click vào OK để hoàn tất việc cài đặt.

Bước 8: Sau khi đã thiết lập việc cài đặt game , bạn đã có thể chơi Warcraft trên Garena bằng cách click vào nút Start Game.

- Bạn vào LAN để host game 1 cách thường. Điều đặc biệt với Garena là bạn không cần phải mở port modem mới host được game, vì thế mọi người đều có thể host game trên Garena

Để có thể tham gia chơi trGararGarrena Ladder, bạn click vào "Play Ladder", chọn các thông số của bản thân, và nhấn vào "Bắt đầu" để hệ thống bắt đầu tìm kiếm đối thủ cho bạn.
    Để có thể chơi được bạn cần war 1.21
    mình có sẵn bản protable đầy đủ nhất các bạn chỉ việc dow về ko cần cài đặt gì cả chơi thẳng luôn. Bạn nào có war rồi thì ko cần dow nữa :2T-bunny-(5):
    link nè:
    Warcraft_1.21a_Portable.part01:
    Warcraft_1.21a_Portable.part02:
    Warcraft_1.21a_Portable.part03:
    Warcraft_1.21a_Portable.part04:
    Warcraft_1.21a_Portable.part05:

Warcraft_1.21a_Portable.part06:
    Warcraft_1.21a_Portable.part07:
    Warcraft_1.21a_Portable.part08:
    Warcraft_1.21a_Portable.part09:
    Warcraft_1.21a_Portable.part10:
    Warcraft_1.21a_Portable.part11:

dow về để trong cùng 1 folder rồi giải nén là chơi được ! Bạn nào có thắc mắc gì cứ post lên mình sẽ giải quyết mình sẽ liên tục up các map hay và mới cho các bạn
    Chúc thành công

4. Những thành viên gởi lời cám ơn đến Lupin vì bài viết hữu ít này:

chiponoy (15-03-2009)

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 trong 0 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    0

Mặc định chu topic cho minh hoi:

minh moi mua may ve,minh da cai dc gg va chat cung moi nguoi trong do,minh ko biet la gg danh dung ban war 1.21 de danh do ta,nen minh da dơn ban 1.22,sau do minh moi biet 1.22 hien nay dung ko thay hót,nen da dơn ban 1.21b ve,nhung ko the update lai dc.co ban noi phai xoa het di va cai lai war ban 1.21 tu dau.neu dung vay ban co the giup minh cach down war ban 1.21b khi ko co ban goc war dc ko?neu ai biet ro thi giup minh nhe,vi minh dơn nhieu ma chua choi dc gg,ton kem wa^^.Mong som nhan duoc cau tra loi cua cac ban vi dang rat vat danh dota^^

Cám ơn
    0
    Mức độ nổi tiếng
    0

kho^ng ji bang dc danh dota tai nha`

Cám ơn
    185
    Mức độ nổi tiếng
    245

Giờ Bạn Xóa Toàn Bộ Đi Xong Cài Đặt Lại Bản mình Đã Pót Ở Trên Xong Sau Đó Bạn Lên Mạng Download Bản Patch 1.21a Xong Bạn Down Về Bạn Cài Đặt Vào Xong Rồi ok

Cám ơn
    0
    Mức độ nổi tiếng
    0

cho minh hoi minh da cai gg ve va co ca hai ban war 1.21 va 1.22
    minh cung da choi thu,nhung moi lan vao phong cho start vao gem,cu dc 1 luc lai bi day ra(ko phai do hót kick),hiem khi lam lai co tran choi ngon lanh ko lag ko dis,cac ban co the cho minh biet ly do va cach giai quyet dc ko?
    va minh cung xin noi la minh dang dung mang VNPT,khi vao gg ping thuong la 63 den 78,nhung hien tuong dis van bi lien tuc(nhung tran danh dc da so trong room vang nguoi)
    mong dc su tra loi cua cac ban som.cam on nhieu`.

Cám ơn
    31
    Được cám ơn 6 trong 3 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    18

Có bản mod Demon Craft link Mediafire không, cho mình xin
    Nếu bít này mai em lấy chồng
    Anh về nhà luyện phép thần thông
    Chờ ngày 2 người đang " Hú Hí "
    Trù ẻo thằng chồng thượng mả phong..........

Các Chủ đề tương tự

1. Blizzard nói gì về WarCraft IV?
    Bởi [Mr.P] trong diễn đàn Điểm tin Game Offline PC & Console
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 13-12-2010, 02:16 PM
  2. Giúp em link Warcraft 3 nhé !
    Bởi trungbg952 trong diễn đàn Giúp đỡ các vấn đề liên quan đến Game Offline - Tìm kiếm Games
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 10-12-2010, 01:35 PM
  3. warcraft 3 theo kiểu TDK
    Bởi shareeverything trong diễn đàn Điểm tin Game Offline PC & Console
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-02-2010, 07:29 PM
  4. Cần tìm bản v.1.22 trở lên của Warcraft III
    Bởi FNL trong diễn đàn Giúp đỡ các vấn đề liên quan đến Game Offline - Tìm kiếm Games
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 14-03-2009, 10:09 PM
  5. Xin update Warcraft 3 mới nhất.
    Bởi FNL trong diễn đàn Giúp đỡ các vấn đề liên quan đến Game Offline - Tìm kiếm Games
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 14-10-2008, 12:49 PM

Tag của Chủ đề này