Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66
Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Lại 1 Lần nữa gặp ma

Cám ơn
    3
    Được cám ơn 45 trong 30 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    27

Mặc định Lại 1 Lần nữa gặp ma

tối qua xe bà dì của tôi bị hư , tôi phải thức dậy lúc 3h sáng để chở bã đi làm , vì bã làm trong bệnh viện nên phải đi làm từ rất sớm , sau khi chỡ bã đi đến bệnh viện làm việc thì mình way về xe của mình cũng bị man man luôn đề lên không đc , nãn vì nhà tôi còn rất xa nên đành kêu xe tải chở cái xe tôi về , còn tôi thì ở lại đón taxi để về , vì mình không wen đi xe tải hay xe buýt dễ bị ói lắm , đứng chờ đón taxi cuối cùng cũng đón đc 1 chiếc taxi để về , trên đường về mình có ghé qua cửa hàng siêu thị 24h để mua đồ ăn sáng cho bà mình , khi mình vừa ra khỏi xe mình có để ý , không nhìn thấy tài xế xe , nhưng nhìn qua cái kính chiếu hậu của xe thì lại thấy ỗng đang ngồi , tôi nghĩ tại lại lúc đó trời tối nên không thấy rõ , nên cũng để ý vào trong mua đồ , đến khi mua xong ra thì chiếc taxi ở đâu bốc hơi mất tiêu , ngó quanh đó cũng không thấy , tôi hõi ông xe ôm gần đó
    "Chú có thấy chiếc taxi hồi nãy đầu ở đây không ?" tôi hõi
    chú xe ôm nói
    "Ko có"
    tôi nói
    "Xe taxi cháu đi lại đây để mua đồ đó ? chú thấy k"
    chú xe ôm nói
    "Nãy thấy mày đi bộ lại mà"
    hết hồn , tay tôi buôn luôn 2 bịch đồ trên tay xuống đất , mặt đờ đẫn ra , mới nhớ lại , lúc lên xe tôi ngũ hẳn lun , không hề nói với ông tài xế taxi là đi đâu về đâu , mà ỗng vẫn chỡ tôi đi đúng đường , tôi cũng k nghe thấy ỗng nói láy 1 lời nào , chắc vì tôi ngũ nên không nghe , nhưng nhớ lại lúc tôi ra khỏi xe không nhìn thấy ai ở phía trước để lái xe cã , nhưng khi nhìn vào kính chiếu thì tôi lại thấy ỗng , trong phút chốc hoảng sợ tôi đã nhớ , ông ta hoàn tòan không có tay ......
    sau cái đêm đó là từ xe taxi lun không bao giờ đi xe taxi 1 mình nữa

2. Những thành viên gởi lời cám ơn đến The King vì bài viết hữu ít này:

Thành Cát Tư Hãn (20-11-2013)

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 trong 0 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    0

Mặc định Trả lời: Lại 1 Lần nữa gặp ma

khiếp :-s

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 trong 0 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    0

Mặc định Re: Lại 1 Lần nữa gặp ma

trí tưởng tượng phong phú thật
    Lần sửa cuối bởi [Mr.P], ngày 06-10-2012 lúc 06:08 AM.

Cám ơn
    738
    Được cám ơn 225 trong 128 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    64

Mặc định Re: Lại 1 Lần nữa gặp ma

Oh men ghê vãi
    Này "lại một lần nữa gặp..." có nghĩa là mấy lần trước cũng gặp rồi hả??? UP LUÔN ĐI