Text Link Text Link: truyen tranh 18 | Tin Game | Tin Xe | Tin Làm Đẹp | w88 | 188 | 188bet | truyen tranh adult | https://bossnhacai.com/ | 333666 | tải sunwin | mb66
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

Chủ đề: [PC Game] RedAlert 1 Allied Disc Và Soviet Disc + Red Alert 2 + Yuri REVENGE (Free Download)

Cám ơn
    1,699
    Được cám ơn 8,021 trong 3,653 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Party [PC Game] RedAlert 1 Allied Disc Và Soviet Disc + Red Alert 2 + Yuri REVENGE (Free Download)

I. Giới Thiệu: RedAlert1 Allied Disc Và Soviet Disc + Red Alert 2 + Yuri Mod

Command and Conquer: Red Alert 1 (Allied Disk)

Command and Conquer: Red Alert là một trò chơi chiến lược phổ biến được tạo ra bởi EA. Cho kỷ niệm thứ mười ba của Command & Conquer, EA chính thức phát hành Red Alert cho tải về miễn phí. Câu chuyện diễn ra trong một dòng khác của lịch sử, trong khoảng thời gian Thế chiến II.

Trong phiên bản này của lịch sử thế giới, chiến tranh thế giới II không bao giờ xảy ra, và Hitler là không có gì hơn một ít phiền toái nhỏ. Các mối đe dọa thực sự ở đây là một cái gì đó hàng trăm lần tồi tệ hơn Hitler bao giờ có thể là: Joseph Stalin. Đế quốc Liên Xô là giết chết nó đi qua châu Âu. Thị trấn đang giảm và các nước sụp đổ trước sức mạnh áp đảo của các lực lượng Liên Xô. Không ai có cơ hội, hoặc sẽ là đe dọa đỏ nhấn chìm tất cả của châu Âu?

Các tính năng mới bao gồm cải thiện AI, đơn vị trò chơi mới và các cấu trúc, một chế độ skirmish, và một, đan xen dòng câu chuyện chi tiết.

Command and Conquer: Red Alert 1 (Soviet Disc)

Command & Conquer: Red Alert 2 + Extension YURI's REVENGE

(Tổng hợp)
    II. Một số hình ảnh và Video Game:

III. Cấu hình Game:

Đối với Red Alert 1: Các bạn chỉ chạy trên Win hoặc XP

Đối với Red Alert 2:

Yêu cầu hệ thống: Windows 95/98/2000/NT, Bộ vi xử lý 266 MHz Pentium II , 64 MB RAM (Bộ vi xử lý 450 MHz và 128 MB RAM cho 3-8 người chơi), 4x CD-ROM, 2 MB card màn hình, DirectSound-compatible (card âm thanh)

IV. Download Game:

Một số thông tin trước khi download

Game được Test trên Windows 7 Ultimate 32bits và Upload bởi [Mr.P]
    Đã được add 10% Recovery khi nén.
    Hướng dẫn khôi phục các file đã có chế độ recovery record bị lỗi corrupt:
    1. Mở file bị lỗi bằng winrar.
    2. Vào menu Tools ---> Repair archive ---> OK.
    3. Tùy theo đuôi là rar hay zip mà lựa chọn.
    4. Sau đó winrar sẽ tiến hành repair archive, khi nào xong sẽ tạo 1 file có tên là rebuilt.xxx.rar
    5. Xóa file gốc bị lỗi đi, rename file rebuilt.xxx.rar thành xxx.rar
    6. Tiến hành giải nén như bình thường. Done
    MegaShare Download
    Dung lượng: Tùy bộ
    Red Alert 1 Alice Disc:
    Red Alert 1 Soviet Disc:
    Red Alert 2 + Yuri:

Các bạn lấy tài khoản VIP Megashare ở chữ ký của mình để tải cho nhanh nhá

V. Hướng dẫn cài đặt:
    Tải game Red Alert Full ở link bên trên.
    Tiến hành giải nén
    Đối với 2 bản Red Alert 1, các bạn giải nén, và dùng phần mềm UltraIso để cải đặt
    Đối với Red Alert 2 và Yuri, các bạn và Ra2 => chạy file Reg Settup.exe => game.exe để chơi Red 2 và Yuri.exe để chơi Yuri

=================================

LƯU Ý: Trong quá trình cài đặt game, có thể sẽ xuất hiện lỗi trên một số máy. Các bạn gặp lỗi vui lòng comment MIÊU TẢ RÕ hoặc CHỤP HÌNH VỀ LỖI đó để mọi người có thể giúp đỡ nhanh nhất. Thank you !

2. Những thành viên gởi lời cám ơn đến [Mr.P] vì bài viết hữu ít này:

cleveryqn (26-10-2013)

Cám ơn
    1
    Được cám ơn 0 trong 0 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    0

Mặc định Re: [PC Game] RedAlert 1 Allied Disc Và Soviet Disc + Red Alert 2 + Yuri REVENGE (Free Download)

cảm ơn bạn

Cám ơn
    0
    Mức độ nổi tiếng
    0

Mặc định Re: [PC Game] RedAlert 1 Allied Disc Và Soviet Disc + Red Alert 2 + Yuri REVENGE (Free Download)

xem cai video thu 3 nhin then do danh ma thay nan!!

Cám ơn
    1,699
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Trích dẫn Gửi bởi tinhlinhtinh002 Xem bài viết
    xem cai video thu 3 nhin then do danh ma thay nan!!
    nó đánh chậm quá, theo kiểu ăn chắc mặc bền

Cám ơn
    543
    Được cám ơn 860 trong 488 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    245

Theo như đầu bài viết đã nói rằng Red Alert 2+ Yuri Revenge mình có thể hỏi là dây là bản yuri 1 phải không
    Mình search google toàn thấy nó nói là có game yuri 2 không à
    Nếu có bạn post link game lên cho mình hoặc là up cái nguồn bài viết nhé
    Nếu có hoặc bạn trả lời rẳng không có thì mình cũng xin cảm ơn nếu bạn trả lời lại

Cám ơn
    1,699
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Trích dẫn Gửi bởi binhlblb123 Xem bài viết
    Theo như đầu bài viết đã nói rằng Red Alert 2+ Yuri Revenge mình có thể hỏi là dây là bản yuri 1 phải không
    Mình search google toàn thấy nó nói là có game yuri 2 không à
    Nếu có bạn post link game lên cho mình hoặc là up cái nguồn bài viết nhé
    Nếu có hoặc bạn trả lời rẳng không có thì mình cũng xin cảm ơn nếu bạn trả lời lại
    trước giờ có mỗi bản Yuri REVENGE, còn nguồn ko cổ định, đơn giản, download từ internet, test game ok. Plays. Còn bạn searcf google ra nhiều kết quả khác nhau là chuyện bình thường,

Cám ơn
    543
    Mức độ nổi tiếng
    245

Trích dẫn Gửi bởi [Mr.P] Xem bài viết
    trước giờ có mỗi bản Yuri REVENGE, còn nguồn ko cổ định, đơn giản, download từ internet, test game ok. Plays. Còn bạn searcf google ra nhiều kết quả khác nhau là chuyện bình thường,
    Vậy thì game yuri chỉ có mỗi một bản yuri revenge thôi hả bạn.
    Mình chơi game yuri này từ năm 2009 thì mình thấy chơi cũng được

Cám ơn
    543
    Mức độ nổi tiếng
    245

Game này phần 1 thấy chơi hay nhỉ, tuy đồ hoạ thấp nhưng nó vẫn tạo cho mình cảm giác rất hấp dẫn mỗi khi chơi game

Cám ơn
    0
    Được cám ơn 0 trong 0 bài viết
    Mức độ nổi tiếng
    0

có bản ko Mod nguyên gốc ko bạn ơi.

K hiểu sao mình xóa hết mấy file Mod mà vẫn còn mod. Có link Ko Mod cho mình vs nha. Thank bạn !

Cám ơn
    1,699
    Mức độ nổi tiếng
    2309

Trích dẫn Gửi bởi Ủn Supper Xem bài viết
    có bản ko Mod nguyên gốc ko bạn ơi.

K hiểu sao mình xóa hết mấy file Mod mà vẫn còn mod. Có link Ko Mod cho mình vs nha. Thank bạn !
    Bạn cần bộ nào ko mod

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Multi Link] [PC Game] Red Alert 2 (Ra2) (Báo động đỏ 2) - Extension YURI's REVENGE (Yuri trả thù) - FULL (Free download Full - 4share.vn - Fshare - SkyDrive)
    Bởi TuấnDương trong diễn đàn Kho lưu trữ Download Games chất lượng cao
    Trả lời: 624
    Bài viết cuối: 20-12-2023, 08:42 AM
  2. [FShare] Red Alert 2 & Yuri Revenge (Full ISO | Bản gốc (Original), không mod | Chiến thuật | 2000)
    Bởi maclonghl trong diễn đàn Kho lưu trữ Download Games chất lượng cao
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 04-06-2017, 09:07 AM
  3. [Game] Diablo II : Lord of Destruction (~800MB) - Free Download Full - No disc - kô cần cài đặt !!!
    Bởi kiraero trong diễn đàn Chia Sẻ Games - Download Free Games - Full Game PC
    Trả lời: 40
    Bài viết cuối: 18-12-2015, 04:26 PM
  4. Cần hỏi anh em địa chỉ bán disc MU offline ss4, hoặc ss3 tại Hà Nội
    Bởi tuanzinzin trong diễn đàn Trợ giúp Server & Client, Web, Tools MU Server Offline - Online
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 22-07-2009, 11:44 AM

Tag của Chủ đề này