1 đống ý kiến về MOD của 4r(Hot Hot)

Providence

Hiện tình hình 4r có nhiều Mod
Nhưng số Mod hoạt động thì chỉ có 2, 3 người =(
Theo Em, anh Tuấn hãy cắt giảm một số MOD =(
Nếu làm Mod mà chỉ post bài thì thành viên thường cũng có thể post bài
Làm Mod là phải sửa bài viết, di chuyển bài hoặc đại loại thế :(
Hoặc cũng có Mod đăng kí xong bỏ luôn =(
Hoặc có Mod post toàn bài không có ý nghĩa=))
Anh Tuấn nên áp dụng định luật này, vì em không muốn nhìn những bạn MOD không có khả năng =))
Danh sách những MOD không có khả năng em sẽ gửi cho Anh Dương xem xét =))

Tình hình là anh Tuấn đã nhận được Death Note =D
Đã tới giờ xử trảm =D
Mình cũng mới bị quở trách về tội "Nói chuyện phản cảm" =D
Xin hứa từ nay sẽ nói chuyện đoàn hoàng =D

Buồn cười. Sry spam nhưng anh phải nói, admin có vẻ không tôn trọng ý kiến của anh nhỉ ?
OK, Pre không cần bất cứ lời kháng nghị nào của admin về việc này cả, vì ý kiến trình xuất của pre đã gửi lên 4rum đúng hơn nửa tháng, thậm chí pre đã nhắn tin việc này cho admin 2 lần.
Vấn đề không phải admin bận hay không, mà pre chỉ cần biết rằng không hề có 1 lời đáp lại trong 1 quãng thời gian quá dài ??? Như thế là như thế nào ?
Được. Nếu không muốn ý kiến ý cò gì với cái 4rum này thì thôi. Chả thèm quan tâm nữa.
Admin nên nhớ rằng: 1 cộng đồng mạnh là 1 cộng đồng biết kết nối không những ở đoàn kết mà còn có ở tài năng của mỗi người.
Tái bút: Nếu sự việc này còn tiếp diễn, thì khả năng rời 4rum của pre sẽ lên từ 70% sang 100%..

Buồn cười. Sry spam nhưng anh phải nói, admin có vẻ không tôn trọng ý kiến của anh nhỉ ?
OK, Pre không cần bất cứ lời kháng nghị nào của admin về việc này cả, vì ý kiến trình xuất của pre đã gửi lên 4rum đúng hơn nửa tháng, thậm chí pre đã nhắn tin việc này cho admin 2 lần.
Vấn đề không phải admin bận hay không, mà pre chỉ cần biết rằng không hề có 1 lời đáp lại trong 1 quãng thời gian quá dài ??? Như thế là như thế nào ?
Được. Nếu không muốn ý kiến ý cò gì với cái 4rum này thì thôi. Chả thèm quan tâm nữa.
Admin nên nhớ rằng: 1 cộng đồng mạnh là 1 cộng đồng biết kết nối không những ở đoàn kết mà còn có ở tài năng của mỗi người.
Tái bút: Nếu sự việc này còn tiếp diễn, thì khả năng rời 4rum của pre sẽ lên từ 70% sang 100%..

anh Pre có vẻ quan trọng hóa vấn đề quá nhỉ ? đâu cần phải thế đâu a ^^ bik đâu a tuấn bận bịu quá ko or có thể vấn đề của pic này ko quan trọng cho lắm ?

Hiện tình hình 4r có nhiều Mod
Nhưng số Mod hoạt động thì chỉ có 2, 3 người =(
Theo Em, anh Tuấn hãy cắt giảm một số MOD =(
Nếu làm Mod mà chỉ post bài thì thành viên thường cũng có thể post bài
Làm Mod là phải sửa bài viết, di chuyển bài hoặc đại loại thế :(
Hoặc cũng có Mod đăng kí xong bỏ luôn =(
Hoặc có Mod post toàn bài không có ý nghĩa=))
Anh Tuấn nên áp dụng định luật này, vì em không muốn nhìn những bạn MOD không có khả năng =))
Danh sách những MOD không có khả năng em sẽ gửi cho Anh Dương xem xét =))

còn về bạn việc này mình cũng thấy lâu rồi nhưng ko trách ai đc vì lỡ đâu ng` ta học hành kia. khi onl thì đâu ai thấy ?
nếu bạn thấy điều đó bất lợi cho 4r thì sao bạn ko xây dựng cho những box ko chủ đó 1 chút ??? cứ coi nó như là box của bạn ??? ( Vì bạn là Mod mà đúng ko ? )
p/s mình chỉ góp ý ko có ý đâm thọc or chỉ chích ai hết :D

Mọi người đều bận làm việc cả đâu phải lúc nào cũng rảnh cả :v27:

anh Pre có vẻ quan trọng hóa vấn đề quá nhỉ ? đâu cần phải thế đâu a ^^ bik đâu a tuấn bận bịu quá ko or có thể vấn đề của pic này ko quan trọng cho lắm ?
Cảm ơn em đã reply, nhưng mà tại em không biết chứ bài post ý kiến của anh trong box này (bài trước bài này), anh đã đợi suốt nửa tháng và còn nt cho admin nữa ??!.
Em nói ổng bận thì tại sao bài này vừa ra là có "thanks" của admin ngay =))
Em nên xem xét kĩ nha :D, anh không bao h nói dư thừa :) và đừng bao h vu khống rằng anh quan trọng hóa mọi vấn đề.

Cảm ơn em đã reply, nhưng mà tại em không biết chứ bài post ý kiến của anh trong box này (bài trước bài này), anh đã đợi suốt nửa tháng và còn nt cho admin nữa ??!.
Em nói ổng bận thì tại sao bài này vừa ra là có "thanks" của admin ngay =))
Em nên xem xét kĩ nha :D, anh không bao h nói dư thừa :) và đừng bao h vu khống rằng anh quan trọng hóa mọi vấn đề.

việc trước thì e ko rõ :D nhưng tại e thấy a rep trong pic này nên e t~ :D và e cũng ko có ý vu khống a về vụ việc rằng " anh quan trọng hóa mọi vấn đề " e chỉ ráng giải tỏa thắc mắc theo khả năng của e thôi :D có gì ko đúng a đừng giận :D

Per nói Admin hơi wá rùi , nếu đã là Admin thỳ phải xem xét kỹ các ý kiến kiến nghị của mọi ngưòi , chứ đâu Spam bậy như các Mem ... Thông cảm Admin đê , Do ổng bận vơi MuKNTC hoặc vì cái gì đó mà ko Pm lại thỳ ae cũng đừng phàn nàn !!!

Àk , kòn về Mod ở Các Box .... cũng ko nên cách chức các u ấy , cho họ 1 thời gian nữa .... vì 1 lý do nào đó , các u ây ko online dc thỳ vẫn còn các Mod khác, giống như mìh đã off dài hạn ở 4r nèk... Vào 1 thời Điểm nào đó các U ấy Online trở lại họ sẽ nghĩ gì về 4r ta ??? ....Đó là ý kiến của e !!!!

Anh Pre cũng phải thông cảm cho anh Tuấn
Anh Tuấn có công việc, còn gia đình, anh Pre cũng là người lớn nên hiểu cho anh Tuấn.

Back