[Giúp đỡ] ADM oi lag roi em bị mất đồ

leonhata

tình hình là em vừa ấn vào NPC Osbourne ở aida rồi đưa cái tay thánh nữ vào chưa lam gì thì tự dưng nó biến mất ( 09h45 tối /06/02 sv2 ac mu1750)
mong adm khắc phục dúp em tìm lại món đồ

tình hình là em vừa ấn vào NPC Osbourne ở aida rồi đưa cái tay thánh nữ vào chưa lam gì thì tự dưng nó biến mất ( 09h45 tối /06/02 sv2 ac mu1750)
up ADM sem dùm em với

Cái này hơi khó xác định, món đồ em mất là em mua trong Web Shop hay sao?

Cái này hơi khó xác định, món đồ em mất là em mua trong Web Shop hay sao?

vâng thưa anh chính sác là cai tay thánh nữ em mua trong shop đấy ah bây giờ cả sét thiếu tay hài quá
với lại từ hôm đó tới giờ em cũng ko train có gì anh tes dùm em vè khoảng thời gian trước đó là được mà
anh xem sét giải quyết dúp em với

ý bạn là bỏ tay ẽxl đó vào NPC xoay thành đá cường hóa, mà đang bỏ vào thì bị out, vào lại game thì mất đúng không ? cái này admin Tuấn test lại npc này là đc, nếu mà bỏ vào out ra, vào game vẫn còn thì 100% bạn có mơ cũng không lấy lại đc đồ.
Còn giả sử mà bỏ đồ vào npc này rồi bị out ra, vào lại mà bị mất thì tùy admin xem xét thương hại mới cho :). rút ra bài học kinh nghiệm đi bồ tèo à

haizz thật tôi èf đá làm gì tôi định hủy cái tính năng ở item đi nhưng ma chưa lam gì thì đã mất rồi haiz

anh AD ơi tình hình là em vẫn chưa thấy gì anh ah anh xem tes lại dùm em với

Anh đã chuyển lại GG đúng giá với món Item đó, em vào WEB Shop mua lại nhé. Tình hình là không thể phục hồi nguyên trạng món đồ bị mất.

Back