Ai chơi MU-KNTC vào xem.

leehuang

Hiện Mu không vào được:07::07::07: mình đã liên lạc với Admin :08::08::08:và được báo do sự cố mạng:v19::v19::v19:. Admin hứa sẽ sớm khắc phục :v23::v23::v23:các bạn yên tâm và ủng hộ tiếp nha:06::06::06:

mình thanks bạn ^_^ vì mình thấy bạn cũng rất người tốt với mu . tuy mình không chơi mu kntc nhưng vẫn thanks @@!

:v11::v11::v11: khi chuyển đam mê của bản thân thành cái chung vì công đồng gamer thích MU-KNTC :v29::v29::v29: mình chỉ tiếc cho MU_KNTC thôi không giữ chân gamer gì hết nhưng mình vẫn thích hy vọng sẽ sớm phát triển mạnh:v27::v27::v27:. Tuy bạn không chơi nhưng cũng thử đi sẽ thấy nó rất hay đó:06::06::06:. AE nào đọc được thì download Mu-KNTC chơi thử nha.:08::08::08:

Mình chơi 3 nick Vampire(MG)-S3xy(DW)-Lesbian(DK) ai gặp pm mình sẽ giúp đở hết mức có thể.

Sửa lần cuối:
ôh mu KNTC mình cũng thấy mấy bạn nói rồi nghe cũng đc như ss3 hay 4 gì đó mình k thích lắm về phần Season của mu kntc

sao chưa vào Mu dc vậy ta. hix:n20:
tớ là elf_xauwac đây. mong anh Vampire giúp đỡ em thêm nha. hihi

Admin còn ở ngoài quê chưa vào :v16::v16::v16:nên không ai khắc phục sự cố:07::07::07: giờ ngồi chờ thôi chứ biết làm sao :v13::v13::v13:mà elf_ xauwac mạnh như trâu cần gì giúp nữa đúng không:04::04::04:.

AE nào đang chơi hay dự định chơi vào báo danh tám cho vui.

Sửa lần cuối:
Chậm nhất là hết tuần này MuKNTC sẽ trở lại với nhiều sự kiện khuyến mãi và tặng Reset hấp dẫn....

:v27::v27::v27: Nghe mà thèm ghê đầu năm đến giờ câu này của Admin là hay nhất.:08::08::08:

Admin hứa cuối tuần mà :07::07::07:hôm nay thứ 7 :v20::v20::v20:được nghĩ :08::08::08:định lên ủng hộ:v21::v21::v21: tại thấy bài viết của Leehuang ghê thik nghe:v25::v25::v25:.

Mới thứ 7 mà các bạn.:D. A Dương nói hết tuần thì chúng ta cũng nên chờ vậy. Các bạn vào Tavian KNTC: giải trí nhé :D

Server MuKNTC đã hoạt động bình thường, chi tiết vào đây:

Hi các bác lâu wa rồi cùng ko vào MU hem bik trong game có bao nhiêu người nủa nhưng sao dip tết nhiêu công viêc wa chưa có time chơi he he
Mà hinh như là Even khủng kìa Velentino này adm chơi tới wa nha ^^! :01:

Hi các bác lâu wa rồi cùng ko vào MU hem bik trong game có bao nhiêu người nủa nhưng sao dip tết nhiêu công viêc wa chưa có time chơi he he
Mà hinh như là Even khủng kìa Velentino này adm chơi tới wa nha ^^! :01:

Rảnh thì vào Train với anh em nhé...:n30:

anh em mod hoạt động mạnh nào
tên nào láo nháo + mạnh mồm là...: CHÉM KO THA

Tinh thần kỉ cương \m/ \m/
vì sever của chúng ta

Back