[Giúp đỡ] Ai hướng dẫn giúp em nâng cấp từ win xp lên win 7 với!!

rỉmi12

hiện tại máy đag dùng win xp mà thấy win 7 nghiền quá nên ai có thể hướng dẫn từng bước 1 ko em là người it biết về thông tin nên mọi người cố gắng hướng dẫn từng bước,thành công em sẽ hậu tạ,và nếu từ win xp chuyển qua win 7 thì phải bỏ những ứng dụng cần thiết vào đâu để ko mất dữ liệu đó khi nâng cấp lên win 7, ai cố gắng hướng dẫn giúp em với nha!!

hiện tại máy đag dùng win xp mà thấy win 7 nghiền quá nên ai có thể hướng dẫn từng bước 1 ko em là người it biết về thông tin nên mọi người cố gắng hướng dẫn từng bước,thành công em sẽ hậu tạ,và nếu từ win xp chuyển qua win 7 thì phải bỏ những ứng dụng cần thiết vào đâu để ko mất dữ liệu đó khi nâng cấp lên win 7, ai cố gắng hướng dẫn giúp em với nha!!
ra tiệm nâng cấp đi bạn :)

bạn ơi nâng cấp lên win 7 lâu ko bạn,và dữ liệu ở các ổ đĩa nào sau khi nâng cấp sẽ mất và dữ liệu trong ổ đĩa nào sau khi nâng cấp là còn ko mất vậy bạn,để mình chuyển các mục quan trọng vào ổ đĩa ko mất!

Để nâng cấp lên win 7 chắc chắn sẽ mất dữ liệu nhé. Vậy dữ liệu mất ở đâu:

- Ở màn hình desktop, document
- Tất cả dữ liệu ổ C (hệ thống).

Vì vậy trước khi cài lại win hay ghost nên copy tất cả dữ liệu có trong ổ C, còn những cái cài vào Ô C thì ko cần copy làm gì vì có copy lại cũng ko xài được.

vậy là giữ liệu ở ổ đĩa D và E là còn , chắc dữ liệu ở ổ đĩa C là mất thui ah` anh

Back