Ai muốn chơi NEOGEO thì vào đây

Jimmy_collin

Đầu tên tui xin giới thiệu NeoRageX v4.8. Giả lập để chơi game NEOGEO. Dowload tại:

Bios:

Vậy là cài đặt thành công.Tiếp theo là vào file name&key trong thư mục NEOGEO để lấy name và key. Tiếp theo bật NeoRageX v4.8 lên. Nó yêu cầu bạn nhập name, bạn hãy gõ y chang name của file name&key vào. Sau đó nhập nốt key của file name&key vào ô key rùi ấn enter.
Vào dc rùi bạn sẽ thấy giao diện của nó khá bắt mắt
CONTROLS: Hãy vào đây để điều chỉnh cho thuận tay nhé!
DIRECTORIES: Vào đây để cài đặt thông số.
VIDEO OPTIONS: Điều chỉnh VIDEO. Ở đây tôi khuyên các bạn nên đánh yes vào mục Interpolation để có dc chất lượng hình ảnh đẹp nhất.
AUDIO OPTIONS: Điều chỉnh âm thanh.
MACHINE SETTINGS: Ở đây bạn có thể điều chỉnh dc ngôn ngữ hiển thị...

Vậy là từ giờ bạn có thể thưởng thức game NEOGEO rùi đó.
Chỉ cần dow game vào thư mục ROMS trong NEOGEO. Sau đó khởi động NeoRageX v4.8 rùi nhấn IMPORT để nó tìm game. Nhìn sang bên trái thấy GAMELIST kéo xuống để tìm tên game bạn muốn chơi. Nếu tên game đó có chữ trắng thì chỉ cần click vào đó là chơi dc luôn.Vào game rùi nhớ bấm phím 3 hoặc 4 để bắt đầu chơi. Nhấn phím 1 để chơi đơn, phím 2 để chơi 2 người.
Các bạn có thể dow rom của neogeo tại các địa chỉ sau:

Đã Donate Cho Jimmy_collin 100000 Donate
Lý Do Bài Viết Hay
Người Donate ThienVipGa

Sửa bởi Amin:
Metal Slug X

Metal Slug 5

Metal Slug 4

Zed Blade / Operation Ragnarok

King of the Monsters 2: The Next Thing

Football Frenzy

Neo Bomberman

Rage of the Dragons

The King of Fighters 2003 (siêu cấp)

The King of Fighters 2002

The King of Fighters 2001

The King of Fighters 2000

The Last Blade

The Last Blade 2

đấy là 1 số room mà mình cho là hay ,còn nhiều room khác nữa nếu có nhu cầu thì mình post tiếp ,với những room trên bạn phải chờ trong 15s rồi bạn bấm vào Click here để down

Còn đây là bộ NeoGeo Full dành cho ai có account Premium Rapidshare:

Bên trong đã có phần giả lập sẵn, download về chỉ việc bung nén ra chơi thôi. Have fun !!!

trò này ra tiệm đĩa mua về cài cho sướng thân....nội thấy down cái rom là thấy mệt rồi
thanks ủng hộ

Ai biết cài phần mềm giả lập PS1 Epsxe1.60 sao PM / Cài đặt xong tất cả rồi thì không mở game được ( đã down game ) Pó tay

??????????

hic lấy key&name xong rồi thì vô neogeo mà nó ko yêu cầu nhập key&name, thế thì làm sao mà nhập đây helpppppppppppppppppppppppp:05::n20::n20::n20::n20::n20::n20::05::05::05::05:

Samurai showdown :
Samurai Shodown II:
Samurai Shodown III:Blades of Blood
Samurai Shodown IV: Amakusa's Revenge
Samurai Shodown V / Samurai Spirits Zero
Samurai Shodown V Special / Samurai Spirits Zero Special:
Để down game thì làm theo ẤN vào chữ Downloads this rom sau đó chờ thời gian đếm ngược về 0 thì click vào chữ Here trong dòng chữ Click here to start your download
Nguồn: VN-zoom​
(Đã đc chỉnk sửa, thêm bớt)​

Re: cám ơn lắm

có mình đây
, , ,

Sửa lần cuối:
Back