Anh Dương help em tí!

[Mr.P]

Em đăng kí trên web thành công rồi mà sao khi em vào server nó báo Account availble vậy anh:06:

Em đăng kí trên web thành công rồi mà sao khi em vào server nó báo Account availble vậy anh:06:

Cần đọc rõ cái hướng dẫn đk Account MuKNTC ( ), Đầu tiên phải đk Account KNTC Passport sau đó dùng Account Passport đăng nhập vào WEB và vào phần để tạo tài khoản MuKNTC, dùng account MuKNTC để đăng nhập vào Game.

Sau này nếu có muốn tạo thêm tài khoản MuKNTC khác thì chỉ cần Login Account Passport và tạo thêm tài khoản MuKNTC. Tài khoản Passport này quản lý tất cả mọi tài khoản MuKNTC, nên kích hoạt qua Email để đảm bảo quyền lợi.

Tài khoản KNTC Passport có công dụng dể dàng quản lý, sau này khi KNTC có làm thêm 1 Game gì đó thìcó thể sử dụng tài khoản này ^^!

Em đã nhầm lẫn 1 chút.Em sẽ đăng kí lại.Thank anh nhiều:06:

Em đã nhầm lẫn 1 chút.Em sẽ đăng kí lại.Thank anh nhiều:06:

Không cần đk lại đâu, chỉ cần đăng nhập vào WEB bằng Account Passport rùi vào mục để tạo tài khoản đăng nhập Game MuKNTC ...

Dạ không em hay quên lắm nên em lập lại hdnphuong luôn rồi cho dể nhớ.Thank anh

Ặc ặc, sao em ấn nút Vào game MU rồi nó đứng luôn, chả hiện gì nữa là sao anh Dương? >"<

có nghĩa là EXP đánh quái nhân bao nhiêu lần
tỷ lệ ép đồ chính xác (cái này là chính xác về đồ đó không phải phần trăm ép ra)
có những even là hỗn nguyên lâu,pháo đài sói.....

có nghĩa là EXP đánh quái nhân bao nhiêu lần
tỷ lệ ép đồ chính xác (cái này là chính xác về đồ đó không phải phần trăm ép ra)
có những even là hỗn nguyên lâu,pháo đài sói.....
Cái này thì mình biết rồi.Ý tớ là cậu nói rõ vì sao không vào được ấy:06:
Theo kinh nghiệm mình chơi Muoff thì tốc độ lên level(EXP) khoảng 500
Tỉ lệ rớt đồ khoảng 80%, addzen =1:v11:

Back