Anh Tuấn xem giùm em chút...

o0PREMIUM0o

Em nghĩ anh Tuấn nên cho thành viên 1 chút quyền như vầy đc không ạ, làm thành viên em mới có "cảm giác":
+ Khi post bài, thành viên nên được post ra hoàn chỉnh (VD: nếu muốn post chữ "abc" có màu vàng và chữ to,thay vì ra [COLOR="Yellow"[SIZE="3"]abc[/SIZE][/COLOR] thì tại sao không đc ra hẳn hoi "abc".
+ Còn về ảnh chữ kí thì lại thiếu phần add ảnh.
-> Đây là ý kiến "ý cò" nho nhỏ của em thôi:n31:, em nghĩ phần căn bản này nên dành cho mọi người:n08:.Còn ý kiến của anh thế nào thì em cũng theo:n30:.À mà cảm ơn anh Tuấn đã cho thêm Topic mới ấy nha:n10::n10:.

Muốn vậy thì dễ thôi . Muốn chữ màu gì ra màu đó. Nhấn vào cài hình khoanh tròn là được

Xem nè :

Còn phần chữ kí muốn đưa hình vào thì có thể đưa bằng cách lấy link như post hình vậy. Cái hình ở dưới chữ kí thêm TAG
là ra hình ngay

Sửa lần cuối:
Phần IMG không xài đc bạn à.Thử hoài rồi.Chắc admin khóa phần này rồi.

đã add img nhưng không hề đc.Nó cứ ra web chứ không ra ảnh

Nói một cách đơn giản là Member không có quyền Post ảnh ở chữ kí....Chỉ có Mod và Smod mới được quyền thôi SH ạh...Tránh tìn trạng để chữ kí to quá kick thước quy định làm Lag 4rum

Ờ hiểu rồi :D.À mà TTG biết làm sao để giữ cái A/A hoài không.Lười ấn lại quá :DD

Ờ hiểu rồi :D.À mà TTG biết làm sao để giữ cái A/A hoài không.Lười ấn lại quá :DD

Vào -- > --> kéo xuống dưới "Mục Tùy Chọn Hỗn Hợp"
Trong khung soạn thảo khi viết bài, diễn đàn cho phép bạn sử dụng một trong ba lựa chọn.

Dạng Căn Bản - cho phép bạn viết bài với mã tự
Dạng Thường - cho phép bạn viết bài với các thẻ vbbcode
Dạng Trù Phú - cho phép bạn viết bài với lối trình bầy thấy sao được vậy.

Nếu đường giây nối mạng của bạn quá chậm đề nghị bạn không nên dùng Dạng Trù Phú.

Chọn "Khung Soạn Thảo": "Dạng Trù Phú"

Nói một cách đơn giản là Member không có quyền Post ảnh ở chữ kí....Chỉ có Mod và Smod mới được quyền thôi SH ạh...Tránh tìn trạng để chữ kí to quá kick thước quy định làm Lag 4rum

Nhớ không nhầm thì 4 hok có hạng chế Member đưa ảnh vào chữ ký...^^!:v11:

Back