Bản Crack BkavProfessinal hoàn thiện nhất

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Raphael

Cập nhật ngày 13/09/2008

Các bạn tải file nầy về :

59KB

Mình đã ScanVirus xong rất an toàn , nếu muốn chắc ăn bạn có thể scanonline tại :

Sau khi tải về rồi bạn hãy giải nén ra và chạy nó , sau khi chạy nó sẽ xuất hiện phía dưới thanh taskbar như sau :

Tiếp đó bạn nhấp phải vào nó dưới thanh taskbar chọn [Cấu Hình] , chương trình sẽ xuất hiện 1 bản như sau :

Bạn nhấp chọn vào [Khởi động cùng Windows] sau đó bấm [Xác Nhận]

Hehe bây giờ bạn hãy vào trang tải về bản BKAVPRO , sau đó cài đặt nó vào máy của bạn ..

Kể từ bây giờ bạn đó có 1 BkavProfessinal có bản quyền , tự động update mỗi khi có bản mới ...

Nếu không tin 1-2 ngày sau bạn mở BKAV ra vào chọn [Live Update] sau đó chọn tiếp [Tìm bản mới] ...

Chờ vài giây

hehe chương trình sẽ không báo sai bản quyền gì hết mà tự động nó sẽ down bản mới nhất về

Hoặc bạn hãy nhớ phiên bản bạn vừa cài đặt , 1-2 ngày sau mở lên bạn sẽ thấy phiên bản mới hơn do BKAV tự động update

HeHe vậy là bạn có 1 bản BkavProfessinal có bản quyền mà Free rồi nhé !

Các bạn nên vào trang nầy thường xuyên để tải bản update mới nhất nhé !

NGuồn:

Thấy cái này xài OK, từ nay khỏi mất công UPDATED Bkav phiên bản mới nên Up lên cho anh em xài thử nào....:79:

tín đồ của KAV :23: heheh up dùm cho cây nhà lá vườn,một số trang web thì lên án không cho crack phần mềm việt vì để phần mềm đó thu lợi nhuận và phát triển,web chúng ta không cấm điều này hả:12:

nếu ko crack thì bạn cứ việc bỏ 299k VND ra mà mua thẻ xài đi :5: thời buổi 2008 rùi bạn à... Free đc cái gì thì cứ việc

hì ý mình nói tùy forum thôi nhìu người thì nghỉ như bạn(có khi là hầu hết trong đó cũng có mình,nhưng mình thì chỉ phần mềm nước ngoài thôi,chứ bkav thì hem có lẽ tính dân tộc:3:) bài viết không có ý đâm chọt chỉ nêu lên ý kiến của mình

tín đồ của KAV :23: heheh up dùm cho cây nhà lá vườn,một số trang web thì lên án không cho crack phần mềm việt vì để phần mềm đó thu lợi nhuận và phát triển,web chúng ta không cấm điều này hả:12:

Hôm Qua Mình Mới Chạy thử hình như không được nữa rồi bạn ạ ^_^. Nhưng có auto update BKAV home cũng chẳng khác gì bản PRO :D... Thanks mọi người

Tưởng dùng hai cái BKAV với cái AVG nó đánh nhau chứ :v15:. Thử rồi nên biết :v16:

alo link die rồi up lại cái link khác giúp đi.Hay có bản nào tốt hơn nữa không

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Back