Bộ sưu tập ảnh nền Game - WinXP (Wallpapers XP - Wallpapers Games - Free Download) cho Desktop

TuấnDương

Admin
Thành viên BQT
Hơn 100 ảnh nền Game cực đẹp độ phân giải cực cao dành cho các bạn trang trí Desktop

Download trọn gói (5.49Mb):

:67::67::67:

-----------------------------------------------------------------------------------------
588 hình nền phân giải cũng rất cao, thích hợp trang trí giao diện WindowXP và các Desktop khác...

*Download trọn gói 7 Part (78.84Mb):

:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::cool::cool::cool::eek::eek::eek:

Click "Thank" mình 1 cái nếu thấy hay nha...!:69::69::69:

mình cũng rất thích những hình nền trên bạn còn hình nào nữa không?

[Wallpapers]588 hình nền trang trí Desktop cho WindowXP

588 hình nền phân giải cũng rất cao, thích hợp trang trí giao diện WindowXP và các Desktop khác...

*Download trọn gói 7 Part (78.84Mb):

:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::cool::cool::cool::eek::eek::eek:

Click "Thank" mình 1 cái nếu thấy hay nha...!:69::69::69:

thank anh tuấn nha anh co bo ảnh ve hinh nen dien thoai di đông hok vây co thi post len giùm em cái nha !!!!!!!!11

thank anh tuấn nha anh co bo ảnh ve hinh nen dien thoai di đông hok vây co thi post len giùm em cái nha !!!!!!!!11

Anh chỉ có những ảnh phân giải lớn, nếu em muốn xài trên điện thoại di động thì tải về rùi Resize là xong ấy mà....

An Arab me wore new was interviewed at a U.S checkpoint.Guard: your name please?Arab: G:Sex?A: 6 items a week.G: I mean,male or female?A: It doesn't matter,sometimes even camelG: holy cow!A: yes cows and dogs too!G: man,isn't that hostile?A: hostile,dogstyle any free style!G;oh dear!A Deer?No deer,they run fast....
:7::7::7::7::7::7::7:
Tiếng gì thế :43::43::43::43::43:
Nhìn mà hoa hết cả mắt :77::77::77::77::77:

runescapeseo

Back