Các add item mới vào server

chuotbeo

Đây là cách add item mới vào server nhé. Mình để file word các bạn down về xem nhé đề phòng trường hợp bị delete như lần trước.

_Đây là link box skin của forum ragezone các bạn vào đây có rất nhiều item mới

_Đây là link main 1.04x.

_Đây là link một số item mình sưu tầm trên ragezone và up lại.

Chúc vui.

chán thật không bík vào megaupload down chỗ nào,mình ghét mấy trang web khó tìm chỗ down hoặc bị lỗi giống như mega upload với File Front

down xong rồi,hết thắc mắc òi, nhưng mà main 1.04 X của ông ip đâu phải 192.168.1.41 đâu mà,làm giùm anh em lun đi,tui thay IP trong main lần nào cũng đc mà vào game là dis,chán!

ừ dùng cái gì của anh Tuấn Dương sửa IP trong main lần nào cũng hư hết trơn à ! có thủ thuật gì thông?

Trời ơi là trời khó quá ChuotBeo ơi, bạn nên chỉ mọi người từng bước add items mà bạn gửi đi hoặc lên nick chat bọn mình làm Team viewer cho dễ chứ nhìn vào word là thấy chóng mặt đau đầu ròaj!!!1 lần nữa xin bạn chỉ từng bước add items CỦA BẠN(sr Spam)!!!!:48::48:

Ôi bạn đọc kỹ một chút. Cực kỳ dễ. làm một lần là hiểu ngay. Mình hướng dẫn từng bước rồi còn gì.
Mình quên mất IP main là 10.30.181.222. Sửa main IP đơn giản lắm mà. các bạn dùng phần mềm Hex edit hoặc tương tự. Mở file main ra, search IP nếu đã biết IP là gì, còn không thì search dòng chữ: connect.muonline.com. thì ở ngay phía trên là IP. Có một số main có IP giống như địa chỉ một trang web thì sửa sẽ bị dis. con main có IP BT thì sửa thoải mái mà.
Chúc vui

ChuotBeo không lên mạng gì cả,nói thật thì bạn còn thông mình hơn mình nhìu ,đọc vào là vọc đc,mình đọc vào là...thọc con mắt luôn,nên bạn lên yahoo nha,online nhìu hơn để mình cho bạn chương trinh team viewer điều khiển máy khác,ok?? làm ơn nghe bạn!!:102::102:,mình chẳng hỉu tí tẹo gì hết trong hd của bạn.:50:

vậy là chỉ việc chép đè main này vào main của anh Tuấn Dương rồi đổi IP với thay đổi "MuServer\SCFData\ mở file SCF_common.ini bằng notepad và sửa dòng ClientExeSerial=DragonXXXXXXXXXX" thôi hả?

không có dễ vậy đâu,vào tùm lum hết trơn à,huhuh khó quá,chỉ từng bước đi!!

chính xác la file main chi can làm như vậy. copy đè vào main cũ, thay IP, và thay serial là ok. Hix nếu như thế mà các bạn còn kêu khó thì mình chịu rồi. mình đã nói rất rõ là phài làm như thế nào rồi.mình không có thời gian để viết từng bước một. thông cảm nhé.

ChuotBeo làm 1 MU server và MU client 1.04 X mà có sẵn đầy đủ items mới đi,sau đó chỉ cần upload ở megaupload,hay ở chỗ nào đó mà cho down về đi nghen,cảm ơn bạn rất nhiều,mình không quên thanks đâu mà lo ^^!:59:

Chài ai! huhuhu mìn thật nè gè,mod lèm giề để nhụt thân thế lày,thà tự sét kòn hơn!dominochi add đc à cho mình xin nick chat đi,mình cần lắm,mình dùng patch va item(kor) của ChuotBeo patch vào (patch cho client và item(kor) cho mu sv mà vào games chẳng thấy nó rớt đâu hít! cho mình xin nick chat đi dominochi,ChuotBeo online cũng nhìu nha!!!:77::77::77:

nhung ma` minh` keu anh minh` (lap. trinh` vien) lam` theo huong' dan~ roi` cai` cho minh` ma` minh` dau biet'!

éc bạn cho mình yahoo đi ,roài bạn send cái client va mu sv cho mình:101::101:

Back