Các anh cho em hỏi cái này nữa nhé!

strancongtu2

Em mở port modem rồi.Tất cả đều ổn nhưng port 55557 lên mạng kiểm tra lại không dc nhỉ,cài nhìu lần rùi mà vẫn không dc.Mong các pro giúp.Em thank trước nha

EM kiểm tra bằng cách nào, có mở thêm cái UDP chưa, các PORT phải mở TCP lẫn UDP

TCP là đủ ...ko cần phải UCP, kiểm tra lại Modem xem ^^

Em mở cả UDP lẫn TCP rồi nhưng vẫn không được.Em lên trang để kiểm tra.hix nhìn thấy lỗi mà thấy buồn.:04:

Giờ thi chạy Online ngon rồi nhưng tạo đồ bằng MuMaker hay bị lỗi lắm anh ạ.Dung Tool gì bây giờ anh ơi?

CzfMueditor hoặc bạn chụp hình Mumaker bị lỗi lên đây để có cách khắc phục :4: :4:

Em dùng bản 1.05X.Tạo đồ bằng MuMaker(1.12) thỉnh thoảng vẫn báo là tạo đồ thành công nhưng vào game thì lấy đồ thì bị dis hoặc ra những đồ lởm.Mà tiện đây em hỏi các anh luôn một số lỗi như không có skilltre,lam nv3 thi phải làm 20/20 nhưng đi làm thì chỉ dc 10/10 thôi,ko move được một số map,va đặc biệt reset lạ mất đồ.Các anh góp ý giúp em chỉnh với,mà chỉnh client theo server hay server theo client(loi move),Em chỉnh nhiều rồi mà vẫn không được.À mà cho em xin luôn cả mã cuả chiếc nhẫn vinh quang và viên ngọc cổ nhé, em tìm mãi mà không thấy.HJ .Cảm ơn các anh nhiu nhìu

code chiếc nhẫn vinh quang ko có đâu bạn à
chỉ những ver cũ mới có thôi còn các ver mới add vào vẫn ra quyển sách đế vương
mà mở 55557 làm gì nhỉ
cần 3 port chính:
+ web
+ connect server
+ gameserver

Back