các bác pro úp dùm cái video hướng dẫn add new items với

ldon115

bác nào có lòng xin bỏ ra ít thời gian quý báu giúp bọn gà như mình với ! please !

:D :D đây rùi mình vừa ôn xong mai đi thi , video của bạn đây nhơ thanks mình nếu bài có ích

Link :

Tiếng tây ban nha nhưng rất dễ hiểu bạn ạ , mình chỉ nói không nên đọc những thứ họ viết vì mình không biết chữ họ @@!

:D :D đây rùi mình vừa ôn xong mai đi thi , video của bạn đây nhơ thanks mình nếu bài có ích

Link :

Tiếng tây ban nha nhưng rất dễ hiểu bạn ạ , mình chỉ nói không nên đọc những thứ họ viết vì mình không biết chữ họ @@!

oh ! video này trước kia mình có xem qua mấy lần rồi ! nhưng mình làm ko được nữa , tại ko có video nào bằng tiếng việt nữa ! mong là sau này có ai tốt bụng bọ thời gian ra tự tay làm từ a - Z luôn ! dù gì cũng cám ơn bạn nhiều lắm !

^_^ Bạn ạ Bây giờ hầu như ai cũng sử dụng phần có sẵn nếu có thời gian nghiên cứu mình sẽ hướng dẫn cho các bạn

òh ! tại mình thấy nhiều items mới quá mình muốn add vào theo ý mình àh ! bạn có thời gian rãnh rỗi mới làm cũng được .

Rãnh rồi thì không có vì đang thi :D:D khi nào thi xong làm cho 1 đồ hướng dẫn và các đồ kia tự làm nhé

add đồ cũng kô khó đâu bạn ơi,bạn bỏ ra khoảng 30 phút nghiên cứu là add vô tư,add đồ khó nhất là chỉnh các thông số cho món đồ cái này rất dễ>>>>>>>>điên

Mình là gà mà , nên add h0ài ko đc , hồi trước mình add 1 con gấu panda . Chỉ có chữ mà ko có hình , lúc chọn nhân vật nó hiện ra là con satan nữa chứ . Mình muốn add items mới cơ , chứ ko phải thay đổi items đâu bạn ah .

khi add đồ mới vào game bạn cân lưu ý các file sau
OZT file ảnh 3d của món đồ,item.bmb ở game và file item.txt ở sever 2 cái này rất quan trọng phải điền chỉ số của item bạn muốn add o 2 file này giống nhau
bạn tìm trong 4r hình như có 1 bài hướng dẫn add item rất chi tiết rùi đó

mình có kiếm hoài mà chỉ có bằng hình ảnh thôi ! mình ko biết những người khác làm dc ko nữa , mà mình làm theo hoài mà cũng hok dc :v17: . nên mình muốn tìm video hướng dẫn bằng tiếng việt thí dể hiễu hơn !

Back