Cần cung cấp sever + link season 4

Suolrock

Anh chuột béo ơi sao tìm khắp cả forum rồi em chưa thấy bài hướng dẫn cài mu season 4, anh có thể viết một bài hướng dẫn và cung cấp cho anh em được không, thấy cái hình anh chụp trong forum thấy đẹp lắm, cảm ơn anh trước nha:36::36:

Chưa có đâu bạn ơi , mình nghe goghoang nói mà chưa thấy link gì hết, có bữa có link luôn mà lỗi tùm lum hiện forum chưa có, mình đang đợi cái link của doanthieugia nè có nhiều item mới :45:

:34::34::34::34::34::34::34::34::34::34: lâu wa không đợi đc nủa đi ngủ thoai

Làm gì mà đã có Mu season 4. May chăng là Client season 4.thêm một số loại item. Nhưng đem đi dùng với server ss3ep2 thì cũng có khác gì đâu.

Làm gì mà đã có Mu season 4. May chăng là Client season 4.thêm một số loại item. Nhưng đem đi dùng với server ss3ep2 thì cũng có khác gì đâu.

anh chuotbeo ơi anh có thể cung cấp giúp em cái item mới được không, em thấy anh chụp hình nhìn đẹp quá ghiền luôn, giúp em với nha

Bạn muốn cung cấp item mới là thế nào? nếu bạn muốn down item mới thì vào link sau. đấy là link trên trang ragezone.com về skins cho Mu. Có rất nhiều item mới có cả hình ảnh họ post lên bạn có thể tham khảo. Các add item thì mình đã hướng dẫn rồi. Chúc vui

chài ơi tui cho cái post download client season 4 òi mà,MU ss 4 như ôngchuotbeo nói thì đúng rồi chỉ là patch chép thêm thôi.SoulRock nói lỗi là lỗi cái gì,cái đó là add items,cái link đưa ra thì ai nhanh làm ngay,còn client thì down về và sửa IP main.exe
link client MU ss 4: vào post của anh mà down nghe:28:

Bạn muốn cung cấp item mới là thế nào? nếu bạn muốn down item mới thì vào link sau. đấy là link trên trang ragezone.com về skins cho Mu. Có rất nhiều item mới có cả hình ảnh họ post lên bạn có thể tham khảo. Các add item thì mình đã hướng dẫn rồi. Chúc vui
[/QUOTE
Sao em vào mà không thấy gì hết vậy anh, em up lai dùm em nha, em mình có thể sài mấy cái skin trong đây được không

đc nhưng web ragezone nhìu hơn và vip hơn soulrock à,mà ông ChuotBeo bắt bẻ tui hoài vậy,tui nói là MU season 4 cho ghê chứ ss 3 MU sv còn use cho đc:9:

uhm` tui biết rồi vậy thì mấy ông làm hều với nhau đi gặp là gây ah`, ah` goghoang tui thấy bên topic path dành cho những người yêu thích season 4 của doanthieugia 19 đó, mấy cái item đẹp quá tui đã add vào sever rồi mà chưa có cái Mumaker của item đó , ông có thể giúp tui đượcc không:59:

Back