Cần hướng dẫn cài đặt võ lâm offline

rinrindn

Huynh nèo có thể giúp em chi tiết cách cài đặt VLTK offline với!!!
Máy nhà em Ram 256, 2.26GHz có thể cài và chơi được hk, công cụ để làm VLTK ofline là những cái gì?? cần mua đỉa VLTK hk , hướng dẩn chi tiết zdum` em
:41:

help!help! có ai giúp được không?? post bài cả tuần gòi, hướng dẩn cách cài đặt vltk offline ( SHXT) cái , máy em Ram 256 , 2.26GHz, không có cảd màn hình ( xem cái nớ ổ đâu) giúp cái

Hiện tại Forum vẫn chưa có chuyên gia cài VLTK Offline và mình cũng chưa có rảnh để nghiên cứu nó...

Bạn mua đĩa cài Võ lâm off ngoài quán về trong đó có đầy đủ hướng dẫn khá cụ thể. Còn không có bạn có thể làm theo hướng dẫn sau ( down hơi nhiểu )
Bạn nên dùng Internetdownload Manager để Down
Sever JX Offline
Dau tien la JX Sever 2(JxSever này đã có đầy đủ update của Minh Đăng không cần thêm file nào nwxa) :
au khi bấm vào link sẽ có chữ Download rất bé ở trên bấm vào đấy oke^
@rắc JX Startup : Cách tạo file License ở đây ( 200 kb)

Cách @rắc JxStartup của Minh Đăng :giải nén jxsever2.exe bạn sẽ thấy thư mục Huong dan DK/tao ma so dk.exe điền tên vào đó, bấm tạo mã số sẽ có mã số điền vào file license.exe vừa down,bấm Đăng kí >>> copy file license.lic vừa tạo vào D:\jxsever2\
@rắc GameSever sẽ có trong file Hương Dẫn bên cuối cùng

Bạn cần có Client SHXT cua VinaGame ( có thể cập nhật Phiên bản TNGH cũng dc) nguồn Vinagame :
Tại miền Bắc

Tại miền Nam

Lưu ý:

-Để có tốc độ Download nhanh và ổn định hơn thì bạn nên chọn đường link phù hợp

- Bạn phải tải đầy đủ 07 files thì mới có thể tiến hành cài đặt được
Cái nầy cần thứ 2 sau Jxsever nè :
- JX Client Update ( 3 file) :

hoặc
- JX Offline Client Patch 2 dùng copy vào thư mục cài Vo Lam Truyen Ky

Encrypt PE V2 2006 7(chỉ có thể @rắc gs = phiên bản này):ttp://cid-b5c01ad426af940d.skydrive.live.com/self.aspx/JXOffline.co.cc%20Files/Encrypt%20V2%202006%207%20%5b1%5d.10.zip
Lưu ý: Trước khi cài đặt, hãy chỉnh thời gian thực của máy về năm 2005 rồi hãy bắt đầu cài, nếu không EncryptPE sẽ bắt phải đăng ký mới cho sài, đến lúc đó thì bạn có gỡ bỏ và cài đặt lại bao nhiêu lần cũng vô ích

-----------------TOOLS------------------
- JX Offline Register Page(PHP) -http://www.mediafire.com/?x1alxpdwid4
Dành cho ai muốn Đăng Ký Account = Web IIS. Down về đổi tên giải nén đổi tên thư mục thành volam sau khi cài IIS copy file vào C:\Interput\wwwroot\ thì phải ^^
- JX Offline Register Software - Phần mềm tạo Account
Còn đây là link download SQL 2000 :
Link Việt Nam
Link của Microsoft
Và cuối cùng đây Hướng Dẫn cài đặt có hình ảnh:
+Link 1 Megashare
+Link 2 Megaupload

Thế Thì Thua -

Anh dương làm luôn cái Võ lâm offlline luôn đi.. tụi em ủng hộ anh mà

Cái link down server died rùi,...đến giờ vẫn chưaa có nguồn nào tốt nên chưa thử đc...với lại dạo này hơi bận, hok cóa nhiều thời gian tìm kiếm...

:20: co ai giup tui voi tui cai` duoc roi nhung vao` trong thi no' bao' la sever bao? tri` bo' tay luon hix hix please help me:63::63::63:

Bạn thử sang bên clb tìm hiểu xem. Khá nhiều SV VLTK đó. Tất nhiên lỗi hơi nhiều chơi 1 TG là thấy nhàm lém. :08:

Tốt nhất Bạn sang CLBGAMESVN Vào Box Võ Lâm Truyền Kì Hướng dẫn đầy đủ cả

Huynh nèo có thể giúp em chi tiết cách cài đặt VLTK offline với!!!
Máy nhà em Ram 256, 2.26GHz có thể cài và chơi được hk, công cụ để làm VLTK ofline là những cái gì?? cần mua đỉa VLTK hk , hướng dẩn chi tiết zdum` em
:41:

Ram 256 chạy server là 1 vấn đề đấy. Chạy được nhưng ít map thôi, chạy khá lâu máy tuj ram 896MB mà chạy thở oxi rồi. Công cụ gồm 1 SQL SERVER 2000 tùy win , 1 server hoàn chỉnh chơi ngon, 1 client VNG full , 1 patch client tốt , nếu xài server có font thì cần thêm đĩa win hoặc là thư mục i386 . :v12:

Bạn ơi! Bạn cài bả VL gù thế có thể Shere cho anh em với được ko? Mình cũng muốn cài 1 bản nhưng ko biết là Down ở đâu! Có thì cho mình nhé! Thanhk bạn nhiều!

:)) Thà Lấy Các Sever Rồi Về Cài Hay Hơn Ít Tốn Time Nếu Thắc Mắc Gì
==>YH:

tunsmile.cry125

ram 256 chay sever có thể đứng máy nếu ít map thi cũng lag thui :08:khuyen ban nên nâng cấp ram lên 1gb nói thật khi chua chơi thì ham lắm nhưng khi cài xong chơi vài lần chán ngay ,hiện tại trong máy tôi còn vài sever +patch clien cua bên clbgame có cả sever vl skill kiếm thế bạn cần pm yh: [email protected]

Back