Cần người giúp đỡ về Mumaker1.05

Suolrock

Admin dương làm ơn giúp đỡ em với đã cài cái net rồi mà nhấp vào thì báo lỗi......:33:

Cái hình trên là tại sao vậy, nhưng vào sever thì ok không biết có ảnh hưởng gì tới cái sever không mong admin dương giúp em :20:

Thêm nữa tại sao trong game em đeo cái wind 3 không được....có ai giúp em với

Thêm nữa tại sao trong game em đeo cái wind 3 không được....có ai giúp em với

Wing 3 lev 400 mới đeo được(cái này nếu sửa file để dow lev xuống mới dùng được mà cái này mình potay có lẽ hỏi trên diễn đàn những người có kinh nghiệm xem).Còn cái vụ mu maker thì có lẽ là do bạn config ko đúng nó ko kết nối được với server.Bạn làm lại cái bước vào :"Vào Start -- > All Program --> Administrative Tool --> Datasources (ODBC)"
trong phần hướng dẫn của amin tuấn dương đó!!!:3::3:

Cái lỗi đầu tiên nếu config mumaker đúng rồi mà vẫn bị lỗi này thì remove sql và cài lại. Cái lỗi thứ 2 thì mình chưa gặp. Còn cái thứ 3, cửa sổ gameserver.exe là cửa sổ cho GM, Admin. cứ chạy server là có dùng để cho Gm gửi mesage vào server (chính là dòng chữ màu vàng ở giữa màn hình khi bạn chơi Muonline mà Gm muốn thông báo gì đó) và để GM load event. Bình thường muốn gửi msg thì trong game có lệnh riêng cho GM nhưng đây là một option mới của scfmuserver.
Wing 3 thi nhân vật cấp 3 và lvl 400 mới đeo được. Còn nếu muốn thì bạn có thể sửa lvl và cấp nhân vật để dùng dc đồ mà bạn muốn. Mình đã hướng dẫn rồi.
Chúc vui.

Back