Đã đến lúc xem tốc độ mạng nguồn 4rum KNTC !!!!!

o0PREMIUM0o

Thật tình máy của Pre không đến nỗi cùi đâu(Ram 1 G, Card 512, Chip 1.8Ghz). Còn mạnh hơn hồi đầu tiên vào 4rum KNTC, lúc đó chạy cực nhanh. Mà không hiểu(hiểu) sao lại ra thế này, không hề chạy file gì nặng cả. Nhiều khi muốn ghé 4rum mà nãn chết được. You Can See:

Nhìn cái khung này, tự nhiên nhớ hồi xưa 4rum quá :(

4r thấy seo và quảng cáo nhiều quá, nhìn rối cả mắt :| Nhưng cũng thông cảm cho admin để có $$$ duy trì 4r ^^

trời ơi, ko quảng cáo thì móc đâu ra tiền mà trang trải anh, nhưng thật tình đúng là quá nhiều quảng cáo thiệt đó, anh Dương chỉ nên để cái adnet là ngon rồi, sau đó vận động mem click là đc, đâu cần phải để mấy cái kia tùm lum hết cả, nhiều khi post bài em bực cả mình, đang load nó cứ bị lỗi hoài, nản cũng chả buồn post nứa:v16::05: và tốt nhất nên xóa những chức năng ko cần thiết đi, chắc host này mạnh nên anh mới dám làm nhiều cái nhỉ (giàu ghê;)) )

Theo anh nghĩ. Góp đc gì thì góp cho admin và 4rum:
*Các bạn hãy tải các file có link dạng Ziddu.Com là đã đóng góp cho 4r 18 VNĐ/1 lần download, đăng ký account Ziddu và Upload 1 file bất kỳ qua link là đã đóng góp 180 VNĐ cho mỗi account đăng ký. Xin cám ơn !!

ẹc, thế làm chi, cái adnet hay hơn nhiều anh ah, để em chỉ anh cách tính:

Vì adnet có cách tính click khá chặt chẽ vì thế chúng ta cố gắng làm đúng nội quy của họ.

Các bạn hãy Click theo cách sau để chúng ta thu đc kết quả tốt nhất:

* B1: Click vào banner quảng cáo phía trên.
* B2: Nếu là lần đầu click >> Đăng ký 1 tài khoản ở chodientu.com (Tùy tâm thôi, ai thích thì đăng ký, tui thì thấy đăng ký tài khoản ở đây rất nhiều lợi ích )
* B3: Click vào xem 1 sản phẩm bất kỳ ở trang vừa mở ra.
* B4: Để trang đó 1 lúc, chừng 1 - 2' rồi tắt đi.

Lưu ý: ai mà click vào rùi tắt luôn thì số tiền cũng = 0 mà thôi

Cách tính tiền của Adnet:

* Thu nhập phụ thuộc vào số visit được thanh toán ( là những visit mà người dùng không rời website đích ngay sau khi truy cập). Số visit được thanh toán được tính dựa trên tổng số visit và tỷ lệ Bounce Rate. Công thức tính như sau:

Tổng số visits thanh toán = Tổng số visit x (1 - Bounce rate)

* Công thức tính tổng thu nhập:

Tổng thu nhập = Tổng số visit thanh toán x 600 VNĐ

hay hơn ziddu nhiều anh à, mỗi ngày có hơn trăm mem của KNTC lên, cứ cho là 3 người thì có 1 người ấn, ít nhất củng phải kiếm đc kha khá rồi, khỏi cần cái ziddu kia làm chi

Cái Ziddu link trên kia là đăng kí nick cho 4rum KNTC, nên nhấp đăng kí ziddu = link đó thì sẽ đóng góp tiền cho 4rum

máy mình card on có làm quái sao đâu ma chip 1.8ghz ăn thua j nhự em 3.0ghz nó mới thíc card on mà em chơi dynasty warrior cả samurai warrior như máy cầy

Cái dòng giới thiệu dưới tên acc bạn đã thể hiện ra rồi đó.
Topic này đang góp ý cho mọi người làm cách nào để tốc độ mạng 4rum nhanh hơn chứ ai thèm máy bạn xịn hay yếu ?!

Cấu hình: Ram 1G, Card 512 mb, Chíp 1.8Ghz , không chạy ct gì nặng. Thể đủ xem web 4rum KNTC nhanh chưa bạn ??
Ý anh nói tốc độ web 4rum mình đang đi xuống khá nhiều. Phải tìm bp khắc phục.

trời, đề nghị banned ngay nick thằng KOOK này, toàn spam chứ làm đc gì cho đời, muốn bàn game thì đề nghị ông lượn về đúng box nhá:v16:

thằng lan điên này tao nói thế la để nói về Cấu Hình Liên Quan Đến Tốc Độ IE nói chung và 4r Nói Riêng Chứ ko như mày nghĩ nghe chưa thằng ngu u u u u u

KO_OK bạn không nên nói quá nữa. Tốt nhất là im lặng đi bạn à, chứ để người ta nói xấu lại mình thì không hay. Thôi nha, huề đi, close topic

Ôi cái chip của anh Pre phải gọi là cùi, anh nên thay cái 4.0 như của em nè cày 4 acc võ lâm 2 :07::07::07:

Xài trình duyệt FireFox, Crome hoặc Opera thì sẽ load 4r nhanh hơn...Xem chi tiết download 10 trình duyệt tốt nhất hiện nay -->

Ôi cái chip của anh Pre phải gọi là cùi, anh nên thay cái 4.0 như của em nè cày 4 acc võ lâm 2 :07::07::07:
Cám ơn bạn đã góp ý nhưng lời bạn nói là trật lất 100%
Cách đây 1 năm mình còn xài máy làm việc Ram 128mb/Card 128mb/chip 1.8 mà vào 4rum nhanh chưa đến....3s mà nay nhanh chưa đến ....23 s
Thật. Còn ý kiến anh Tuấn đưa thì em không rõ nhưng chắc chắn là mạng 4rum đã xuống phong độ. Anh T cứ cho net tốt, em hứa sẽ kêu gọi mọi người đóng góp

Back